271: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૨૭૧ - ખ્રિસ્તનો મધુર સ્વર == {| |+૨૭૧ - ખ્રિસ્તનો મધુર સ્વર |- | |૬, ૬, ૮, ૬ સ્..." |
|||
| Line 74: | Line 74: | ||
| | | | ||
|જય જય ખ્રિસ્તને પ્રભુનું દાન, જીવનદાતાને જય ! આવું. | |જય જય ખ્રિસ્તને પ્રભુનું દાન, જીવનદાતાને જય ! આવું. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+271 - Khristno Madhura Swara | |||
|- | |||
| | |||
|6, 6, 8, 6 Swaro ne Tek | |||
|- | |||
| | |||
|"I hear Thy welcome voice" | |||
|- | |||
| | |||
|Tune: S. S. 10 | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa: Luis Haartso, | |||
|- | |||
| | |||
|1862 | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : J. Shiladi | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|O Khrist, tuja swara madhura mujane bolave che; | |||
|- | |||
| | |||
|Te suni aavu shuddha thavaa tuja raktani maarafate. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Aavu choo tuja paasa, aavu aa pade; | |||
|- | |||
| | |||
|Rakte mane dhoi naakha, je kookhathi nikade. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Laachaara ne cheka ashuddha, puna vagara aavu choo; | |||
|- | |||
| | |||
|Sahu dosha tu poorana kaadhe che ke vagara daagha hoon thaau. Aavu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|He Isu, tu karaava sampurna prema,vishwaasa; | |||
|- | |||
| | |||
|Shaanti, ne aashaa manamaa sthaapa ahi ane tahi tu paasa. Aavu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|He Khrist, tuja dayaa kruta dilamaa tu dadha karaava; | |||
|- | |||
| | |||
|Krupaa ne vatti krupaa aapa ne paapanu bada dabaava. Aavu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Jaya jya shuddha karanaara rakta ! Uddhaaranaara premane jaya ! | |||
|- | |||
| | |||
|Jaya jaya Khristne prabhunu daana, jeevanadaataane jaya ! Aavu. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 07:56, 25 August 2013
૨૭૧ - ખ્રિસ્તનો મધુર સ્વર
| ૬, ૬, ૮, ૬ સ્વરો ને ટેક | |
| "I hear Thy welcome voice" | |
| Tune: S. S. 10 | |
| કર્તા: લુઈસ હાર્ટસો, | |
| ૧૮૬૨ | |
| અનુ. : જે. શિલડી | |
| ૧ | ઓ ખ્રિસ્ત, તુજ સ્વર મધુર મુજને બોલવે છે; |
| તે સુણી આવું શુદ્ધ થવા તુજ રક્તની મારફતે. | |
| ટેક: | આવું છું તુજ પાસ, આવું આ પળે; |
| રક્તે મને ધોઈ નાખ, જે કૂખથી નીકળે. | |
| ૨ | લાચાર ને છેક અશુદ્ધ, પુણ વગર આવું છું; |
| સહુ દોષ તું પૂરણ કાઢે છે કે વગર ડાઘ હું થાઉં. આવું. | |
| ૩ | હે ઈસુ, તું કરાવ સંપૂર્ણ પ્રેમ,વિશ્વાસ; |
| શાંતિ, ને આશા મનમાં સ્થાપ અહીં અને તહીં તું પાસ. આવું. | |
| ૪ | હે ખ્રિસ્ત, તુજ દયા કૃત દિલમાં તું દઢ કરાવ; |
| કૃપા ને વત્તી કૃપા આપ ને પાપનું બળ દબાવ. આવું. | |
| ૫ | જય જ્ય શુદ્ધ કરનાર રક્ત ! ઉદ્ધારનાર પ્રેમને જય ! |
| જય જય ખ્રિસ્તને પ્રભુનું દાન, જીવનદાતાને જય ! આવું. |
Phonetic English
| 6, 6, 8, 6 Swaro ne Tek | |
| "I hear Thy welcome voice" | |
| Tune: S. S. 10 | |
| Kartaa: Luis Haartso, | |
| 1862 | |
| Anu. : J. Shiladi | |
| 1 | O Khrist, tuja swara madhura mujane bolave che; |
| Te suni aavu shuddha thavaa tuja raktani maarafate. | |
| Tek: | Aavu choo tuja paasa, aavu aa pade; |
| Rakte mane dhoi naakha, je kookhathi nikade. | |
| 2 | Laachaara ne cheka ashuddha, puna vagara aavu choo; |
| Sahu dosha tu poorana kaadhe che ke vagara daagha hoon thaau. Aavu. | |
| 3 | He Isu, tu karaava sampurna prema,vishwaasa; |
| Shaanti, ne aashaa manamaa sthaapa ahi ane tahi tu paasa. Aavu. | |
| 4 | He Khrist, tuja dayaa kruta dilamaa tu dadha karaava; |
| Krupaa ne vatti krupaa aapa ne paapanu bada dabaava. Aavu. | |
| 5 | Jaya jya shuddha karanaara rakta ! Uddhaaranaara premane jaya ! |
| Jaya jaya Khristne prabhunu daana, jeevanadaataane jaya ! Aavu. |