93: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૯૩ - શાલેમ નગરીમાં હોસાના== {| |+૯૩ - શાલેમ નગરીમાં હોસાના |- | |ગરબી |- |કર્..." |
|||
| Line 44: | Line 44: | ||
| | | | ||
|તન, મન, ધન સૌ અર્પો રૂડી રીતથી જો ! | |તન, મન, ધન સૌ અર્પો રૂડી રીતથી જો ! | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+93 - Shaalem Nagarimaa Hosaanaa | |||
|- | |||
| | |||
|Garbi | |||
|- | |||
|Kartaa : | |||
|M. V. Mekavaan | |||
|- | |||
|1 | |||
|Shaalem nagari aa ' hosaanaa ' naade gaajani jo ! | |||
|- | |||
| | |||
|'Siyonaputri taaro raajaa kevo raank !' | |||
|- | |||
| | |||
|'Aave swaari vachere viraajati jo !' | |||
|- | |||
|2 | |||
|Harshe chalakaati baadoni phoj gherati jo ! | |||
|- | |||
| | |||
|Khajoradaadi keri dwajaa farake haath ! | |||
|- | |||
| | |||
|'Hosaanaa ! Hosaanaa ' naad verati jo ! | |||
|- | |||
|3 | |||
|Prabhune naame aave raajaa ! Swari dipati jo !' | |||
|- | |||
| | |||
|'Swarge shaanti ne prabhune mahimaa thaay !' | |||
|- | |||
| | |||
|'Param uche hosaanaa' pokaarati jo ! | |||
|- | |||
|4 | |||
|Gaao 'hosaanaa !' Isu raajaane pritathi jo ! | |||
|- | |||
| | |||
|Taaran karavaane traataae didho praan ! | |||
|- | |||
| | |||
|Tan, man, dhan sau arpo rudi ritathi jo ! | |||
|} | |} | ||
Revision as of 01:07, 13 August 2013
૯૩ - શાલેમ નગરીમાં હોસાના
| ગરબી | |
| કર્તા : | એમ. વી. મેકવાન |
| ૧ | શાલેમ નગરી આ ' હોસ્સાના ' નાદે ગાજતી જો ! |
| 'સિયોનપુત્રી તારો રાજા કેવો રાંક !' | |
| 'આવે સ્વારી વછેરે વિરાજતી જો !' | |
| ૨ | હર્ષે છલકાતી બાળોની ફોજ ઘેરતી જો ! |
| ખજૂરડાળી કેરી દ્વજા ફરકે હાથ ! | |
| 'હોસ્સાના ! હોસ્સાના ' નાદ વેરતી જો ! | |
| ૩ | પ્રભુને નામે આવે રાજા ! સ્વારી દીપતી જો !' |
| 'સ્વર્ગે શાંતિ ને પ્રભુને મહિમા થાય !' | |
| 'પરમ ઊંચે હોસ્સાના' પોકારતી જો ! | |
| ૪ | ગાઓ 'હોસ્સાના !' ઈસુ રાજાને પ્રીતથી જો ! |
| તારણ કરવાને ત્રાતાએ દીધો પ્રાણ ! | |
| તન, મન, ધન સૌ અર્પો રૂડી રીતથી જો ! |
Phonetic English
| Garbi | |
| Kartaa : | M. V. Mekavaan |
| 1 | Shaalem nagari aa ' hosaanaa ' naade gaajani jo ! |
| 'Siyonaputri taaro raajaa kevo raank !' | |
| 'Aave swaari vachere viraajati jo !' | |
| 2 | Harshe chalakaati baadoni phoj gherati jo ! |
| Khajoradaadi keri dwajaa farake haath ! | |
| 'Hosaanaa ! Hosaanaa ' naad verati jo ! | |
| 3 | Prabhune naame aave raajaa ! Swari dipati jo !' |
| 'Swarge shaanti ne prabhune mahimaa thaay !' | |
| 'Param uche hosaanaa' pokaarati jo ! | |
| 4 | Gaao 'hosaanaa !' Isu raajaane pritathi jo ! |
| Taaran karavaane traataae didho praan ! | |
| Tan, man, dhan sau arpo rudi ritathi jo ! |