91: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) |
|||
| Line 47: | Line 47: | ||
| | | | ||
| જય જય હોસાના (૩)...હોસાના.... | | જય જય હોસાના (૩)...હોસાના.... | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+91 - Param Uchaamaa Hosaanaa | |||
|- | |||
|Kartaa : | |||
|Jayavantibahen J. Chauhaan | |||
|- | |||
|1 | |||
|Param uchaamaa hosaanaa, hosaanaa, hosaanaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Shaale nagarinaa o raajan, hojo tamane hosaanaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Daauda keraa suta, tamane hojo jay jay hosaanaa, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Aaj harakhathi sahu pokaare, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Jayanaa stotro sau lalakaare, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Jay jay hosaanaa (3)...Hosaanaa.... | |||
|- | |||
|2 | |||
|Raajaadhiraajaanaa raajaa, hosaanaa, hosaanaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Avani aakaashe swaagat ho, hosaanaa, hosaanaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Manamandiriae aaj padhaaro, hojo jay jay hosaanaa, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Aaj haiyaa harshe hele, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Raajan aave mananaa mahele, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| Jay jay hosaanaa (૩)...Hosaanaa.... | |||
|} | |} | ||
Revision as of 00:00, 13 August 2013
૯૧ - પરમ ઊંચામાં હોસાના
| કર્તા : | જયવંતીબહેન જે. ચૌહાન | |
| ૧ | પરમ ઊંચામાં હોસાના, હોસાના, હોસાના, | |
| શાલે નગરીના ઓ રાજન, હોજો તમને હોસાના, | ||
| દાઊદ કેરા સુત, તમને હોજો જય જય હોસાના, | ||
| આજ હરખથી સહુ પોકારે, | ||
| જયનાં સ્તોત્રો સૌ લલકારે, | ||
| જય જય હોસાના (૩)...હોસાના.... | ||
| ૨ | રાજાધિરાજાના રાજા, હોસાના, હોસાના, | |
| અવનિ આકાશે સ્વાગત હો, હોસાના, હોસાના, | ||
| મનમંદિરીએ આજ પધારો, હોજો જય જય હોસાના, | ||
| આજ હૈયાં હર્ષે હેલે, | ||
| રાજન આવે મનના મહેલે, | ||
| જય જય હોસાના (૩)...હોસાના.... |
Phonetic English
| Kartaa : | Jayavantibahen J. Chauhaan | |
| 1 | Param uchaamaa hosaanaa, hosaanaa, hosaanaa, | |
| Shaale nagarinaa o raajan, hojo tamane hosaanaa, | ||
| Daauda keraa suta, tamane hojo jay jay hosaanaa, | ||
| Aaj harakhathi sahu pokaare, | ||
| Jayanaa stotro sau lalakaare, | ||
| Jay jay hosaanaa (3)...Hosaanaa.... | ||
| 2 | Raajaadhiraajaanaa raajaa, hosaanaa, hosaanaa, | |
| Avani aakaashe swaagat ho, hosaanaa, hosaanaa, | ||
| Manamandiriae aaj padhaaro, hojo jay jay hosaanaa, | ||
| Aaj haiyaa harshe hele, | ||
| Raajan aave mananaa mahele, | ||
| Jay jay hosaanaa (૩)...Hosaanaa.... |