59: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
| Line 40: | Line 40: | ||
| | | | ||
|જય જય શાંતિના સરદાર ! જય જય ઈમાનુએલ. | |જય જય શાંતિના સરદાર ! જય જય ઈમાનુએલ. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+59 - Naataalnu jaystotra | |||
|- | |||
|(Raag : | |||
|Uge che prabhaat aaje dhime dhime) | |||
|- | |||
|Kartaa : | |||
|M. N. Satyaveer | |||
|- | |||
|Tek : | |||
|Ja jay aanandi naataal ! Jay jay imaanuael ! | |||
|- | |||
|1 | |||
|Svargnaa aangane, pruthvi paarno, | |||
|- | |||
| | |||
|Podhayo baadkunvar raaj, jay jay imaanuael | |||
|- | |||
| | |||
|Aavyo avani uupar aaj, jay jay imaanuael. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Param uchaamaa hosaanaa ! Devputrane hosaanaa ! | |||
|- | |||
| | |||
|Vinaa vaajintranaa naad, jay jay imaanuael. | |||
|- | |||
| | |||
|Vishwane gajaave aaj, jay jay imaanuael. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Pitaa, putra, aatmaa ! Triaek devne mahimaa ! | |||
|- | |||
| | |||
|Akat mantri jay jaykar ! jay jay imaanuael. | |||
|- | |||
| | |||
|Jay jay shantina sardaar ! jay jay imaanuael. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 20:21, 10 August 2013
૫૯ - નાતાલનું જયસ્તોત્ર
| (રાગ : | ઊગે છે પ્રભાત આજે ધીમે ધીમે) |
| કર્તા: | એમ. એન. સત્યવીર |
| ટેક : | જય જય આનંદી નાતાલ ! જય જય ઈમાનુએલ ! |
| ૧ | સ્વર્ગના આંગણે, પૃથ્વી પારણો, |
| પોઢયો બાળકુંવર રાજ, જય જય ઈમાનુાએલ | |
| આવ્યો અવની ઉપર આજ, જય જય ઈમાનુએલ. | |
| ૨ | પરમ ઊંચામાં હોસાના ! દેવપુત્રને હોસાના ! |
| વીણા વાજિંત્રના નાદ, જય જય ઈમાનુએલ. | |
| વિક્ષ્વને ગજાવે આજ, જય જય ઈમાનુએલ. | |
| ૩ | પિતા, પુત્ર, આત્મા ! ત્રિએક દેવને મહિમા ! |
| અદ્ભુત મંત્રી જય જયકાર ! જય જય ઈમાનુએલ. | |
| જય જય શાંતિના સરદાર ! જય જય ઈમાનુએલ. |
Phonetic English
| (Raag : | Uge che prabhaat aaje dhime dhime) |
| Kartaa : | M. N. Satyaveer |
| Tek : | Ja jay aanandi naataal ! Jay jay imaanuael ! |
| 1 | Svargnaa aangane, pruthvi paarno, |
| Podhayo baadkunvar raaj, jay jay imaanuael | |
| Aavyo avani uupar aaj, jay jay imaanuael. | |
| 2 | Param uchaamaa hosaanaa ! Devputrane hosaanaa ! |
| Vinaa vaajintranaa naad, jay jay imaanuael. | |
| Vishwane gajaave aaj, jay jay imaanuael. | |
| 3 | Pitaa, putra, aatmaa ! Triaek devne mahimaa ! |
| Akat mantri jay jaykar ! jay jay imaanuael. | |
| Jay jay shantina sardaar ! jay jay imaanuael. |