11: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
| Line 3: | Line 3: | ||
|+૧૧ – જય જનરંજન | |+૧૧ – જય જનરંજન | ||
|- | |- | ||
| | |ટેક : | ||
ટેક : | |||
|જય જનરંજન, જય દુ:ખભંજન, જય જય જન સુખદાયી. | |જય જનરંજન, જય દુ:ખભંજન, જય જય જન સુખદાયી. | ||
|- | |- | ||
| Line 24: | Line 23: | ||
|૬ | |૬ | ||
|જાણી અધમજન, હે પ્રભુ, દેજો બિંદુ સમાન જ કાંઈ. | |જાણી અધમજન, હે પ્રભુ, દેજો બિંદુ સમાન જ કાંઈ. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+11 – Jay Janranjan | |||
|- | |||
|Tek : | |||
|Jay janranjan, jay dukhabhanjan, jay jay jan sukhadaayi. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Asharanane sharanaagatidaayak prabhu Isu jagaraai. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Alakh, agochar, antarayaami naratan deh dharaavi. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Adbhut mahima jagane bataavyo bhoomi nivaase aavi. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Paapnivaarak, dusht-vidaarak, santona sada sahaayi. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Udadhi samaan prem tamaari je madhye jagat samaai. | |||
|- | |||
|6 | |||
|Jaani adhamajan, he prabhu, dejo bindu samaan j kaai. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 01:30, 31 August 2013
૧૧ – જય જનરંજન
| ટેક : | જય જનરંજન, જય દુ:ખભંજન, જય જય જન સુખદાયી. |
| ૧ | અશરણને શરણાગતિદાયક પ્રભુ ઈસુ જગરાઈ. |
| ૨ | અલખ, અગોચર, અંતરયામી નરતન દેહ ધરાવી. |
| ૩ | અદ્ભુત મહિમા જગને બતાવ્યો ભૂમિ નિવાસે આવી. |
| ૪ | પાપનિવારક, દુષ્ટ-વિદારક, સંતોના સદા સહાયી. |
| ૫ | ઉદધિ સમાન પ્રેમ તમારી જે મધ્યે જગત સમાઈ. |
| ૬ | જાણી અધમજન, હે પ્રભુ, દેજો બિંદુ સમાન જ કાંઈ. |
Phonetic English
| Tek : | Jay janranjan, jay dukhabhanjan, jay jay jan sukhadaayi. |
| 1 | Asharanane sharanaagatidaayak prabhu Isu jagaraai. |
| 2 | Alakh, agochar, antarayaami naratan deh dharaavi. |
| 3 | Adbhut mahima jagane bataavyo bhoomi nivaase aavi. |
| 4 | Paapnivaarak, dusht-vidaarak, santona sada sahaayi. |
| 5 | Udadhi samaan prem tamaari je madhye jagat samaai. |
| 6 | Jaani adhamajan, he prabhu, dejo bindu samaan j kaai. |