6: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
| Line 80: | Line 80: | ||
| | | | ||
|ઓ પ્રભુ. | |ઓ પ્રભુ. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+6 - Ishwarne Aamantran | |||
|- | |||
| | |||
|(Raag Mishr Darbaari. | |||
|- | |||
| | |||
|Taal : Keharava) | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa : C. M. Justin | |||
|- | |||
|Tek : | |||
|O naath, padhaaro, aavi ugaaro sharanaagatane aaj, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Ugaaro, sharanaagatane aaj. | |||
|- | |||
| | |||
|O prabhu amara, baad tamaara, nav karasho naaraaj, | |||
|- | |||
| | |||
|Amone nav karasho naaraaj. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Aashisho sau che tam paase, | |||
|krupa tamaarithi ugaraashe, | |||
|- | |||
| | |||
|Paap amaara maaf karine, | |||
|shuddh karo man aaj.... | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|O prabhu. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Dev tana halavaan tame cho, | |||
|vachan tamaara purn karo cho, | |||
|- | |||
| | |||
|Rakt tano chantakaav karine, | |||
|shuddh karo hamana j.... | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|O prabhu. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Mandad tamaaru mandir maahe, | |||
|rahe na koi tam vin tyaaye, | |||
|- | |||
| | |||
|Pavitrataana dwaar ughaado, | |||
|karagariae maharaaj.... | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|O prabhu. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Aashisho par aashish daine, | |||
|shetaani bad daabi daine, | |||
|- | |||
| | |||
|Swarg tana vachano sambhadaavi, | |||
|prasaraavo tam raaj.... | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|O prabhu. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 01:20, 31 August 2013
૬ - ઈશ્વરને આમંત્રણ
| (રાગ મિશ્ર દરબારી. | ||||
| તાલ : કેહરવા) | ||||
| કર્તા : સી. એમ. જસ્ટીન | ||||
| ટેક : | ઓ નાથ, પધારો, આવી ઉગારો શરણાગતને આજ, | |||
| ઉગારો, શરણાગતને આજ. | ||||
| ઓ પ્રભુ અમારાં, બાળ તમારાં, નવ કરશો નારાજ, | ||||
| અમોને નવ કરશો નારાજ. | ||||
| ૧ | આશિષો સૌ છે તમ પાસે, | કૃપા તમારીથી ઉગરાશે, | ||
| પાપ અમારાં માફ કરીને, | શુદ્ધ કરો મન આજ.... | |||
| ઓ પ્રભુ. | ||||
| ૨ | દેવ તણા હલવાન તમે છો, | વચન તમારાં પૂર્ણ કરો છો, | ||
| રક્ત તણો છંટકાવ કરીને, | શુદ્ધ કરો હમણાં જ.... | |||
| ઓ પ્રભુ. | ||||
| ૩ | મંડળ તમારું મંદિર માંહે, | રહે ન કોઈ તમ વિણ ત્યાંયે, | ||
| પવિત્રતાનાં દ્વાર ઉઘાડો, | કરગરીએ મહારાજ.... | |||
| ઓ પ્રભુ. | ||||
| ૪ | આશિષો પર આશિષ દઈને, | શેતાની બળ દાબી દઈને, | ||
| સ્વર્ગ તણાં વચનો સંભળાવી, | પ્રસરાવો તમ રાજ.... | |||
| ઓ પ્રભુ. |
Phonetic English
| (Raag Mishr Darbaari. | ||||
| Taal : Keharava) | ||||
| Kartaa : C. M. Justin | ||||
| Tek : | O naath, padhaaro, aavi ugaaro sharanaagatane aaj, | |||
| Ugaaro, sharanaagatane aaj. | ||||
| O prabhu amara, baad tamaara, nav karasho naaraaj, | ||||
| Amone nav karasho naaraaj. | ||||
| 1 | Aashisho sau che tam paase, | krupa tamaarithi ugaraashe, | ||
| Paap amaara maaf karine, | shuddh karo man aaj.... | |||
| O prabhu. | ||||
| 2 | Dev tana halavaan tame cho, | vachan tamaara purn karo cho, | ||
| Rakt tano chantakaav karine, | shuddh karo hamana j.... | |||
| O prabhu. | ||||
| 3 | Mandad tamaaru mandir maahe, | rahe na koi tam vin tyaaye, | ||
| Pavitrataana dwaar ughaado, | karagariae maharaaj.... | |||
| O prabhu. | ||||
| 4 | Aashisho par aashish daine, | shetaani bad daabi daine, | ||
| Swarg tana vachano sambhadaavi, | prasaraavo tam raaj.... | |||
| O prabhu. |