520: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૨૦ - ઈસુના નામને જય બોલો == {| |+૫૨૦ - ઈસુના નામને જય બોલો |- | |ઈસુના નામન..." |
|||
| Line 17: | Line 17: | ||
| | | | ||
|કે તેણે મુક્તિમાર્ગ ખોલ્યો ! | |કે તેણે મુક્તિમાર્ગ ખોલ્યો ! | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+520 - Isuna Naamane Jay Bolo | |||
|- | |||
| | |||
|Isuna naamane jay bolo ! | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Jay jay bolo ! Jay jay bolo ! | |||
|- | |||
| | |||
|Isuna naamane jay bolo, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Ke tene muktimaarg kholyo ! | |||
|} | |} | ||
Revision as of 00:45, 28 August 2013
૫૨૦ - ઈસુના નામને જય બોલો
| ઈસુના નામને જય બોલો ! | ||
| જય જય બોલો ! જય જય બોલો ! | ||
| ઈસુના નામને જય બોલો, | ||
| કે તેણે મુક્તિમાર્ગ ખોલ્યો ! |
Phonetic English
| Isuna naamane jay bolo ! | ||
| Jay jay bolo ! Jay jay bolo ! | ||
| Isuna naamane jay bolo, | ||
| Ke tene muktimaarg kholyo ! |