514: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૫૧૪ - ટેક: ધન્ય ઈસુ નામ (૩) સર્વકાળ == {| |+૫૧૪ - ટેક: ધન્ય ઈસુ નામ (૩) સર્વક..." |
|||
| Line 35: | Line 35: | ||
| | | | ||
|ધન્ય ઈસુ નામ સર્વકાળ. | |ધન્ય ઈસુ નામ સર્વકાળ. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+514 - Tek: Dhany Isu Naam (3) Sarvkaad | |||
|- | |||
|1 | |||
|Unchu joi aagad jaiae, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Dhany Isu naam sarvkaad | |||
|- | |||
| | |||
|Tikshn taravaar haathama laiae, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Dhany Isu naam sarvkaad. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Shatru upar vijay paamiae, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Dhany Isu naam sarvkaad; | |||
|- | |||
| | |||
|Jayna geeto hary gaaiae, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Dhany Isu naam sarvkaad. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 00:38, 28 August 2013
૫૧૪ - ટેક: ધન્ય ઈસુ નામ (૩) સર્વકાળ
| ૧ | ઊંચું જોઈ આગળ જઈએ, | |
| ધન્ય ઈસુ નામ સર્વકાળ | ||
| તીક્ષ્ણ તરવાર હાથમાં લઈએ, | ||
| ધન્ય ઈસુ નામ સર્વકાળ. | ||
| ૨ | શત્રુ ઉપર વિજય પામીએ, | |
| ધન્ય ઈસુ નામ સર્વકાળ; | ||
| જયનાં ગીતો હર્ય ગાઈએ, | ||
| ધન્ય ઈસુ નામ સર્વકાળ. |
Phonetic English
| 1 | Unchu joi aagad jaiae, | |
| Dhany Isu naam sarvkaad | ||
| Tikshn taravaar haathama laiae, | ||
| Dhany Isu naam sarvkaad. | ||
| 2 | Shatru upar vijay paamiae, | |
| Dhany Isu naam sarvkaad; | ||
| Jayna geeto hary gaaiae, | ||
| Dhany Isu naam sarvkaad. |