414: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૪૧૪ - સુંદર દેશ == {| |+૪૧૪ - સુંદર દેશ |- | |૯ સ્વરો અને ટેક |- | |"There’s a land that is fairer t..." |
|||
| Line 44: | Line 44: | ||
| | | | ||
|લેવા દાન જે છે અવિનાશી સઘળા દહાડામાં કૃપા ઘણી. | |લેવા દાન જે છે અવિનાશી સઘળા દહાડામાં કૃપા ઘણી. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+414 - Sundar Desh | |||
|- | |||
| | |||
|9 Svaro Ane Tek | |||
|- | |||
| | |||
|"There’s land that is fairer than day" | |||
|- | |||
| | |||
|Tune: In Aeternum C.F.349.S,S.9 | |||
|- | |||
| | |||
|Karta: H.F. Bennet | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Ek desh divasathi bahu oojalo, vishvaasathi tene joeeye door; | |||
|- | |||
| | |||
|Aapane kaaj taiyaar karava gharo, baap ghano tyaan thaae chhe aatur. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Aanandit mudatamaan maleeshun te sundar kaantha paas. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Madhur raago dhanya lok tana, gaaeeshun te sundar kaantha paas; | |||
|- | |||
| | |||
|N thaay dukhi aatma aapana, aaraamana varadaan kaaj nahi nisaas. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Aapana pita uddhaar, aakaashi, seva kareeye stuti tani, | |||
|- | |||
| | |||
|Leva daan je chhe avinaashi saghala dahaadaamaan krapa ghani. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 02:59, 27 August 2013
૪૧૪ - સુંદર દેશ
| ૯ સ્વરો અને ટેક | |
| "There’s a land that is fairer than day" | |
| Tune: In Aeternum C.F.349.S,S.9 | |
| કર્તા: એચ. એફ. બેનેટ | |
| ૧ | એક દેશ દિવસથી બહુ ઊજળો, વિશ્વાસથી તેને જોઈએ દૂર; |
| આપણે કાજ તૈયાર કરવા ઘરો, બાપ ઘણો ત્યાં થાએ છે આતુર. | |
| ટેક: | આનંદિત મુદતમાં મળીશું તે સુંદર કાંઠા પાસ. |
| ૨ | મધુર રાગો ધન્ય લોક તણા, ગાઈશું તે સુંદર કાંઠા પાસ; |
| ન થાય દુ:ખી આત્મા આપણા, આરામના વરદાન કાજ નહિ નિસાસ. | |
| ૩ | આપના પિતા ઉદ્ધાર, આકાશી, સેવા કરીએ સ્તુતિ તણી, |
| લેવા દાન જે છે અવિનાશી સઘળા દહાડામાં કૃપા ઘણી. |
Phonetic English
| 9 Svaro Ane Tek | |
| "There’s land that is fairer than day" | |
| Tune: In Aeternum C.F.349.S,S.9 | |
| Karta: H.F. Bennet | |
| 1 | Ek desh divasathi bahu oojalo, vishvaasathi tene joeeye door; |
| Aapane kaaj taiyaar karava gharo, baap ghano tyaan thaae chhe aatur. | |
| Tek: | Aanandit mudatamaan maleeshun te sundar kaantha paas. |
| 2 | Madhur raago dhanya lok tana, gaaeeshun te sundar kaantha paas; |
| N thaay dukhi aatma aapana, aaraamana varadaan kaaj nahi nisaas. | |
| 3 | Aapana pita uddhaar, aakaashi, seva kareeye stuti tani, |
| Leva daan je chhe avinaashi saghala dahaadaamaan krapa ghani. |