348: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૪૮ - વહાલું નામ == {| |+૩૪૮ - વહાલું નામ |- |૧ |ચાહું બહુ સાંભળવા નામ એક, ચ..." |
|||
| Line 46: | Line 46: | ||
| | | | ||
|હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! ગાઈશ તેને ચરણ. | |હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! ગાઈશ તેને ચરણ. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+348 - Vahaalun Naam | |||
|- | |||
|1 | |||
|Chaahun bahu saambhalava naam ek, chaahun bahu gaava te, | |||
|- | |||
| | |||
|Te soor laage madhur adhik, jagamaan te misht naam chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Hun Isune chaahun (3), teni chhe muj par preet. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Te mane kahe taaranaarani preet, marel muj mukti maat; | |||
|- | |||
| | |||
|Te mane kahe vahel shonit je chhe paapeene saat. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Te mane kahe baapano bhandaar je chhe dar divas maat; | |||
|- | |||
| | |||
|Jo hun jaaun koi maarg andhaar, prakash de aakhi vaat. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Te mane kahe ek jan vishe, je dukhi muj dukhamaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Te dukhomaan rahi muj paase le bhaag sau sankatamaan. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Te mane leshe svargamaan, ha, aave jyaare maran; | |||
|- | |||
| | |||
|Haaleluya ! Haaleluya ! Gaaeesh tene charan. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 19:39, 26 August 2013
૩૪૮ - વહાલું નામ
| ૧ | ચાહું બહુ સાંભળવા નામ એક, ચાહું બહુ ગાવા તે, |
| તે સૂર લાગે મધુર અધિક, જગમાં તે મિષ્ટ નામ છે. | |
| ટેક: | હું ઈસુને ચાહું (૩), તેની છે મુજ પર પ્રીત. |
| ૨ | તે મને કહે તારનારની પ્રીત, મરેલ મુજ મુક્તિ માટ; |
| તે મને કહે વહેલ શોણિત જે છે પાપીને સાટ. | |
| ૩ | તે મને કહે બાપનો ભંડાર જે છે દર દિવસ માટ; |
| જો હું જાઉં કોઈ માર્ગ અંધાર, પ્રકાશ દે આખી વાટ. | |
| ૪ | તે મને કહે એક જણ વિષે, જે દુ:ખી મુજ દુ:ખમાં; |
| તે દુ:ખોમાં રહી મુજ પાસે લે ભાગ સૌ સંકટમાં. | |
| ૫ | તે મને લેશે સ્વર્ગમાં, હા, આવે જ્યારે મરણ; |
| હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! ગાઈશ તેને ચરણ. |
Phonetic English
| 1 | Chaahun bahu saambhalava naam ek, chaahun bahu gaava te, |
| Te soor laage madhur adhik, jagamaan te misht naam chhe. | |
| Tek: | Hun Isune chaahun (3), teni chhe muj par preet. |
| 2 | Te mane kahe taaranaarani preet, marel muj mukti maat; |
| Te mane kahe vahel shonit je chhe paapeene saat. | |
| 3 | Te mane kahe baapano bhandaar je chhe dar divas maat; |
| Jo hun jaaun koi maarg andhaar, prakash de aakhi vaat. | |
| 4 | Te mane kahe ek jan vishe, je dukhi muj dukhamaan; |
| Te dukhomaan rahi muj paase le bhaag sau sankatamaan. | |
| 5 | Te mane leshe svargamaan, ha, aave jyaare maran; |
| Haaleluya ! Haaleluya ! Gaaeesh tene charan. |