343: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૪૩ - સ્વાર્પણ == {| |+૩૪૩ - સ્વાર્પણ |- |ટેક: |અર્પું તુજને મુજ તન, મન, ધન, ..." |
|||
| Line 65: | Line 65: | ||
| | | | ||
|મુજ જીવન લે, મુજ જીવન લે. | |મુજ જીવન લે, મુજ જીવન લે. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+343 - Svaarpan | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Arpun tujane muj tan, man, dhan, muj jeevan le, muj jeevane le. | |||
|- | |||
| | |||
|Daun homi, prabhu, muj sarv taddan, muj jeevan le, muj jeevane le. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Tuj stambh, prabhu muj khaandh dharun, | |||
|- | |||
| | |||
|Tav seva tana pathamaan sancharun, | |||
|- | |||
| | |||
|Dag paachhun nahi ko kaale bharun, | |||
|- | |||
| | |||
|Muj jeevan le, muj jeevan le. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Bahu sankat ne tophaan nade, | |||
|- | |||
| | |||
|Bahu aapadaathi vadhu shoor chadhe, | |||
|- | |||
| | |||
|Bhale shir kadi dharavun ja pade, | |||
|- | |||
| | |||
|Muj jeevan le, muj jeevan le. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Tav raajya tani jhunbesh maheen, | |||
|- | |||
| | |||
|Sada seva maheen jhukaavun sahi, | |||
|- | |||
| | |||
|Yaahom kari padun paachho naheen, | |||
|- | |||
| | |||
|Muj jeevan le, muj jeevan le. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Jag paalak, taarak, svaami maara, | |||
|- | |||
| | |||
|Sahu sonpi daun mam, prabhu pyaara, | |||
|- | |||
| | |||
|Dharun mastak hun charane tamaara, | |||
|- | |||
| | |||
|Muj jeevan le, muj jeevan le. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 19:30, 26 August 2013
૩૪૩ - સ્વાર્પણ
| ટેક: | અર્પું તુજને મુજ તન, મન, ધન, મુજ જીવન લે, મુજ જીવને લે. |
| દઉં હોમી, પ્રભુ, મુજ સર્વ તદ્દન, મુજ જીવન લે, મુજ જીવને લે. | |
| ૧ | તુજ સ્તંભ, પ્રભુ મુજ ખાંધ ધરું, |
| તવ સેવા તણા પથમાં સંચરું, | |
| ડગ પાછું નહિ કો કાળે ભરું, | |
| મુજ જીવન લે, મુજ જીવન લે. | |
| ૨ | બહુ સંકટ ને તોફાન નડે, |
| બહુ આપદાથી વધુ શૂર ચઢે, | |
| ભલે શિર કદી ધરવું જ પડે, | |
| મુજ જીવન લે, મુજ જીવન લે. | |
| ૩ | તવ રાજ્ય તણી ઝુંબેશ મહીં, |
| સદા સેવા મહીં ઝુકાવું સહી, | |
| યાહોમ કરી પડું પાછો નહીં, | |
| મુજ જીવન લે, મુજ જીવન લે. | |
| ૪ | જગ પાળક, તારક, સ્વામી મારા, |
| સહુ સોંપી દઉં મમ, પ્રભુ પ્યારા, | |
| ધરું મસ્તક હું ચરણે તમારા, | |
| મુજ જીવન લે, મુજ જીવન લે. |
Phonetic English
| Tek: | Arpun tujane muj tan, man, dhan, muj jeevan le, muj jeevane le. |
| Daun homi, prabhu, muj sarv taddan, muj jeevan le, muj jeevane le. | |
| 1 | Tuj stambh, prabhu muj khaandh dharun, |
| Tav seva tana pathamaan sancharun, | |
| Dag paachhun nahi ko kaale bharun, | |
| Muj jeevan le, muj jeevan le. | |
| 2 | Bahu sankat ne tophaan nade, |
| Bahu aapadaathi vadhu shoor chadhe, | |
| Bhale shir kadi dharavun ja pade, | |
| Muj jeevan le, muj jeevan le. | |
| 3 | Tav raajya tani jhunbesh maheen, |
| Sada seva maheen jhukaavun sahi, | |
| Yaahom kari padun paachho naheen, | |
| Muj jeevan le, muj jeevan le. | |
| 4 | Jag paalak, taarak, svaami maara, |
| Sahu sonpi daun mam, prabhu pyaara, | |
| Dharun mastak hun charane tamaara, | |
| Muj jeevan le, muj jeevan le. |