323: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૨૩ - અથાગ દયા == {| |+૩૨૩ - અથાગ દયા |- |૧ |ઊંડી દયા ! શું મુજ પર ? મુજ સમ મુખ..." |
|||
| Line 41: | Line 41: | ||
| | | | ||
|સાંભળ પ્રાર્થ, કર અંગીકાર, ને પાપો ભૂંસ બેસુમાર. | |સાંભળ પ્રાર્થ, કર અંગીકાર, ને પાપો ભૂંસ બેસુમાર. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+323 - Athaag Daya | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Oondi daya ! Shun muj par ? Muj sam mukhy paapi par ? | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhuno shun bhaare kop maara parathi thaay alop ? | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Men todaya prabhuna nem, ganakaaryo nahi teno prem; | |||
|- | |||
| | |||
|Sunyo nahi teno pokaar, dubhaavyo hajaano vaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Haal pastaavik de tun man, paap maate karun rudan; | |||
|- | |||
| | |||
|Aadaai kero tyaag karun, Isu par vishvaas dharun. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Taaranaar oobho chhe muj maat, ghaavaala prasaare haath; | |||
|- | |||
| | |||
|Khaatari thai prabhu chhe preeti, Isu rade, chaahe nit. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Maara taaranaar, taarun ur daya vade che bharapoor; | |||
|- | |||
| | |||
|Saambhal praarth, kar angeekaar, ne paapo bhoons besumaar. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 11:59, 26 August 2013
૩૨૩ - અથાગ દયા
| ૧ | ઊંડી દયા ! શું મુજ પર ? મુજ સમ મુખ્ય પાપી પર ? |
| પ્રભુનો શું ભારે કોપ મારા પરથી થાય અલોપ ? | |
| ૨ | મેં તોડયા પ્રભુના નેમ, ગણકાર્યો નહિ તેનો પ્રેમ; |
| સુણ્યો નહિ તેનો પોકાર, દુભાવ્યો હજાનો વાર. | |
| ૩ | હાલ પસ્તાવિક દે તું મન, પાપ માટે કરું રુદન; |
| આડાઈ કેરો ત્યાગ કરું, ઈસુ પર વિશ્વાસ ધરું. | |
| ૪ | તારનાર ઊભો છે મુજ માટ, ઘાવાળા પ્રસારે હાથ; |
| ખાતરી થઈ પ્રભુ છે પ્રીતિ, ઈસુ રડે, ચાહે નિત. | |
| ૫ | મારા તારનાર, તારું ઉર દયા વડે ચે ભરપૂર; |
| સાંભળ પ્રાર્થ, કર અંગીકાર, ને પાપો ભૂંસ બેસુમાર. |
Phonetic English
| 1 | Oondi daya ! Shun muj par ? Muj sam mukhy paapi par ? |
| Prabhuno shun bhaare kop maara parathi thaay alop ? | |
| 2 | Men todaya prabhuna nem, ganakaaryo nahi teno prem; |
| Sunyo nahi teno pokaar, dubhaavyo hajaano vaar. | |
| 3 | Haal pastaavik de tun man, paap maate karun rudan; |
| Aadaai kero tyaag karun, Isu par vishvaas dharun. | |
| 4 | Taaranaar oobho chhe muj maat, ghaavaala prasaare haath; |
| Khaatari thai prabhu chhe preeti, Isu rade, chaahe nit. | |
| 5 | Maara taaranaar, taarun ur daya vade che bharapoor; |
| Saambhal praarth, kar angeekaar, ne paapo bhoons besumaar. |