304: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૩૦૪- પ્રભુ ઈસુ શીખવિત પ્રાર્થના == {| |+૩૦૪- પ્રભુ ઈસુ શીખવિત પ્રાર્થ..." |
|||
| Line 86: | Line 86: | ||
| | | | ||
|આકાશી ઓ બાપ.- | |આકાશી ઓ બાપ.- | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+304- Prabhu Isu Sheekhavit Praarthana | |||
|- | |||
|1 | |||
|Aakaashi o baap amaara, | |||
|- | |||
| | |||
|Naam pavitra manaav, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Din din | |||
|- | |||
| | |||
|Tav raajya aavo. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Aakaashe jyam poori | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Eechchha thaaye taari, | |||
|- | |||
| | |||
|Prathvi pare pan ho. | |||
|- | |||
| | |||
|Aakaashi o baap.- | |||
|- | |||
|2 | |||
|Dinani rotali amane deje, | |||
|- | |||
| | |||
|Rano maaph tun kar, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Din din | |||
|- | |||
| | |||
|Kareeye jyam janane. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Pareekshane nav laavi, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Bhoondaathi chhodaavi, | |||
|- | |||
| | |||
|Kar tun vijayamaan. | |||
|- | |||
| | |||
|Aakaashi o baap.- | |||
|- | |||
|3 | |||
|Raajya, paraakram, mahima saaraan | |||
|- | |||
| | |||
|Haradam ho taaraan; | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Din din | |||
|- | |||
| | |||
|Haradam ho taaraan, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Aameen, aameen ho nit, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Aameen, aameen ho nit, | |||
|- | |||
| | |||
|Dhanya prabhu amaara. | |||
|- | |||
| | |||
|Aakaashi o baap.- | |||
|} | |} | ||
Revision as of 09:57, 26 August 2013
૩૦૪- પ્રભુ ઈસુ શીખવિત પ્રાર્થના
| ૧ | આકાશી ઓ બાપ અમારા, | |
| નામ પવિત્ર મનાવ, | ||
| દિન દિન | ||
| તવ રાજ્ય આવો. | ||
| આકાશે જ્યમ પૂરી | ||
| ઈચ્છા થાયે તારી, | ||
| પૃથ્વી પરે પણ હો. | ||
| આકાશી ઓ બાપ.- | ||
| ૨ | દિનની રોટલી અમને દેજે, | |
| ઋણો માફ તું કર, | ||
| દિન દિન | ||
| કરીએ જ્યમ જનને. | ||
| પરીક્ષણે નવ લાવી, | ||
| ભૂંડાથી છોડાવી, | ||
| કર તું વિજયમાન. | ||
| આકાશી ઓ બાપ.- | ||
| ૩ | રાજ્ય, પરાક્રમ, મહિમા સારાં | |
| હરદમ હો તારાં; | ||
| દિન દિન | ||
| હરદમ હો તારાં, | ||
| આમીન, આમીન હો નિત, | ||
| આમીન, આમીન હો નિત, | ||
| ધન્ય પ્રભુ અમારા. | ||
| આકાશી ઓ બાપ.- |
Phonetic English
| 1 | Aakaashi o baap amaara, | |
| Naam pavitra manaav, | ||
| Din din | ||
| Tav raajya aavo. | ||
| Aakaashe jyam poori | ||
| Eechchha thaaye taari, | ||
| Prathvi pare pan ho. | ||
| Aakaashi o baap.- | ||
| 2 | Dinani rotali amane deje, | |
| Rano maaph tun kar, | ||
| Din din | ||
| Kareeye jyam janane. | ||
| Pareekshane nav laavi, | ||
| Bhoondaathi chhodaavi, | ||
| Kar tun vijayamaan. | ||
| Aakaashi o baap.- | ||
| 3 | Raajya, paraakram, mahima saaraan | |
| Haradam ho taaraan; | ||
| Din din | ||
| Haradam ho taaraan, | ||
| Aameen, aameen ho nit, | ||
| Aameen, aameen ho nit, | ||
| Dhanya prabhu amaara. | ||
| Aakaashi o baap.- |