273: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Created page with "== ૨૭૩ - સંપૂર્ણ તારણ == {| |+૨૭૩ - સંપૂર્ણ તારણ |- | |૭ સ્વરો |- | |"I am coming to the Cross" |- | |Tune..." |
|||
| Line 71: | Line 71: | ||
| | | | ||
|નીરોગી હું થયો છું, શુદ્ધ હલવાનને જય જય હો ! | |નીરોગી હું થયો છું, શુદ્ધ હલવાનને જય જય હો ! | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+273 - Sampurna Taarana | |||
|- | |||
| | |||
|7 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"I am coming to the Cross" | |||
|- | |||
| | |||
|Tune: S. S. 54 | |||
|- | |||
| | |||
|Kartaa: W. Mcdonalds | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : T. Francis | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Vadhastambha paasa aavu choo, nirdhan, nirbad, aandhado choo; | |||
|- | |||
| | |||
|Muja sau dhooda jevu ganu, Khristthi hoon taarana paamu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Taaraa para che muja imaana, o kaalavarinaa halavaana, | |||
|- | |||
| | |||
|Tuja stambha paase namu choo, taaraa mane, prabhu Isu. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Kyaaranu mana hatu khedita, paape kyaaranu raaja kidhu ! | |||
|- | |||
| | |||
|Isu premathi ke'khachita: "Hoon paapathi shaddha karum choo." | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Tane aapu choo hamanaa mitro, vakhata ne muja dhana; | |||
|- | |||
| | |||
|Tana, mana taari sevaamaa, prabhu, karu choo arpana. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Tuja para che maaro vishwaasa, tuja raktathi shuddha thayo choo; | |||
|- | |||
| | |||
|Ichchhaa maari tajee khaasa, Khrist saathe stambha para maru. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Manamaa aave che Isu, premamaa kare che pooro; | |||
|- | |||
| | |||
|Nirogi hoon thayo choo, shuddha halavaanane jaya jaya ho ! | |||
|} | |} | ||
Revision as of 08:01, 25 August 2013
૨૭૩ - સંપૂર્ણ તારણ
| ૭ સ્વરો | |
| "I am coming to the Cross" | |
| Tune: S. S. 54 | |
| કર્તા: ડબ્લ્યુ. મેકડોનાલ્ડ | |
| અનુ. : ટી. ફ્રાન્સિસ | |
| ૧ | વધસ્તંભ પાસ આવું છું, નિર્ધન, નિર્બળ, આંધળો છું; |
| મુજ સૌ ધૂળ જેવું ગણું, ખ્રિસ્તથી હું તારણ પામું. | |
| ટેક: | તારા પર છે મુજ ઈમાન, ઓ કાલવરીના હલવાન, |
| તુજ સ્તંભ પાસે નમું છું, તારા મને, પ્રભુ ઈસુ. | |
| ૨ | ક્યારનું મન હતું ખેદિત, પાપે ક્યારનું રાજ કીધું ! |
| ઈસુ પ્રેમથી કે'ખચીત: "હું પાપથી શદ્ધ કરુમ્ છું." | |
| ૩ | તને આપું છું હમણાં મિત્રો, વખત ને મુજ ધન; |
| તન, મન તારી સેવામાં, પ્રભુ, કરું છું અર્પણ. | |
| ૪ | તુજ પર છે મારો વિશ્વાસ, તુજ રક્તથી શુદ્ધ થયો છું; |
| ઈચ્છા મારી તજી ખાસ, ખ્રિસ્ત સાથે સ્તંભ પર મરું. | |
| ૫ | મનમાં આવે છે ઈસુ, પ્રેમમાં કરે છે પૂરો; |
| નીરોગી હું થયો છું, શુદ્ધ હલવાનને જય જય હો ! |
Phonetic English
| 7 Swaro | |
| "I am coming to the Cross" | |
| Tune: S. S. 54 | |
| Kartaa: W. Mcdonalds | |
| Anu. : T. Francis | |
| 1 | Vadhastambha paasa aavu choo, nirdhan, nirbad, aandhado choo; |
| Muja sau dhooda jevu ganu, Khristthi hoon taarana paamu. | |
| Tek: | Taaraa para che muja imaana, o kaalavarinaa halavaana, |
| Tuja stambha paase namu choo, taaraa mane, prabhu Isu. | |
| 2 | Kyaaranu mana hatu khedita, paape kyaaranu raaja kidhu ! |
| Isu premathi ke'khachita: "Hoon paapathi shaddha karum choo." | |
| 3 | Tane aapu choo hamanaa mitro, vakhata ne muja dhana; |
| Tana, mana taari sevaamaa, prabhu, karu choo arpana. | |
| 4 | Tuja para che maaro vishwaasa, tuja raktathi shuddha thayo choo; |
| Ichchhaa maari tajee khaasa, Khrist saathe stambha para maru. | |
| 5 | Manamaa aave che Isu, premamaa kare che pooro; |
| Nirogi hoon thayo choo, shuddha halavaanane jaya jaya ho ! |