191: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૧૯૧ - ગરજ પૂરી પાડનાર ઈસુ== {| |+૧૯૧ - ગરજ પૂરી પાડનાર ઈસુ |- | |૭, ૬ સ્વરો |- | |"..." |
|||
| Line 50: | Line 50: | ||
| | | | ||
|મુજિત સાધી દીધું દાન, ખપ પૂરા પાડનાર. | |મુજિત સાધી દીધું દાન, ખપ પૂરા પાડનાર. | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+191 - Garaj Poori Paadnaar Isu | |||
|- | |||
| | |||
|7, 6 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"Jesus Christ is made to me all I need" | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|C. P. Jones | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|Karkhaaji Keshavjibhai | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isu sandhu che sadaay, khap poora te paadnaar, | |||
|- | |||
| | |||
|રાખે છે દઢ તે મુજ પાય, khap poora paadnaar. | |||
|- | |||
|ટેક: | |||
|ન્યાયીપણું, પરાક્રમ, જ્ઞાન, પવિત્રાઈ સર્વકાળ, | |||
|- | |||
| | |||
|ખંડી લઈ દીધું વરદાન, khap poora paadnaar. | |||
|- | |||
|૨ | |||
|મોતથી તે ખંડી લેનાર, khap poora te paadnaar, | |||
|- | |||
| | |||
|થંભ પર થયો છે મરનાર, khap poora paadnaar. | |||
|- | |||
|૩ | |||
|તજું નહિ કદી તારનાર, khap poora te paadnaar, | |||
|- | |||
| | |||
|નિજ સેવકને નહિ તજનાર, khap poora paadnaar. | |||
|- | |||
|૪ | |||
|ભંડાર તે અતિ મૂલ્યવાન, khap poora te paadnaar, | |||
|- | |||
| | |||
|કીધો શુદ્ધ, કરાવી સ્નાન, khap poora paadnaar. | |||
|- | |||
|૫ | |||
|હલવાન થાજો મહિમાવાન, khap poora te paadnaar, | |||
|- | |||
| | |||
|મુજિત સાધી દીધું દાન, khap poora paadnaar. | |||
|} | |} | ||
Revision as of 02:06, 23 August 2013
૧૯૧ - ગરજ પૂરી પાડનાર ઈસુ
| ૭, ૬ સ્વરો | |
| "Jesus Christ is made to me all I need" | |
| કર્તા: | સી. પી. જોન્સ |
| અનુ. : | હરખાજી કેશવજીભાઈ |
| ૧ | ઈસુ સંધું છે સદાય, ખપ પૂરા તે પાડનાર, |
| રાખે છે દઢ તે મુજ પાય, ખય પૂરા પાડનાર. | |
| ટેક: | ન્યાયીપણું, પરાક્રમ, જ્ઞાન, પવિત્રાઈ સર્વકાળ, |
| ખંડી લઈ દીધું વરદાન, ખપ પૂરા પાડનાર. | |
| ૨ | મોતથી તે ખંડી લેનાર, ખપ પૂરા તે પાડનર, |
| થંભ પર થયો છે મરનાર, ખપ પૂરા પાડનાર. | |
| ૩ | તજું નહિ કદી તારનાર, ખપ પૂરા તે પાડનર, |
| નિજ સેવકને નહિ તજનાર, ખપ પૂરા પાડનાર. | |
| ૪ | ભંડાર તે અતિ મૂલ્યવાન, ખપ પૂરા તે પાડનર, |
| કીધો શુદ્ધ, કરાવી સ્નાન, ખપ પૂરા પાડનાર. | |
| ૫ | હલવાન થાજો મહિમાવાન, ખપ પૂરા તે પાડનર, |
| મુજિત સાધી દીધું દાન, ખપ પૂરા પાડનાર. |
Phonetic English
| 7, 6 Swaro | |
| "Jesus Christ is made to me all I need" | |
| Kartaa: | C. P. Jones |
| Anu. : | Karkhaaji Keshavjibhai |
| 1 | Isu sandhu che sadaay, khap poora te paadnaar, |
| રાખે છે દઢ તે મુજ પાય, khap poora paadnaar. | |
| ટેક: | ન્યાયીપણું, પરાક્રમ, જ્ઞાન, પવિત્રાઈ સર્વકાળ, |
| ખંડી લઈ દીધું વરદાન, khap poora paadnaar. | |
| ૨ | મોતથી તે ખંડી લેનાર, khap poora te paadnaar, |
| થંભ પર થયો છે મરનાર, khap poora paadnaar. | |
| ૩ | તજું નહિ કદી તારનાર, khap poora te paadnaar, |
| નિજ સેવકને નહિ તજનાર, khap poora paadnaar. | |
| ૪ | ભંડાર તે અતિ મૂલ્યવાન, khap poora te paadnaar, |
| કીધો શુદ્ધ, કરાવી સ્નાન, khap poora paadnaar. | |
| ૫ | હલવાન થાજો મહિમાવાન, khap poora te paadnaar, |
| મુજિત સાધી દીધું દાન, khap poora paadnaar. |