154: Difference between revisions
Jump to navigation
Jump to search
Rrishujain (talk | contribs) Created page with "==૧૫૪ - જય ખ્રિસ્ત, જય ખ્રિસ્ત== {| |+૧૫૪ - જય ખ્રિસ્ત, જય ખ્રિસ્ત |- |ટેક: |જય..." |
|||
| Line 1: | Line 1: | ||
==૧૫૪ - જય ખ્રિસ્ત, જય ખ્રિસ્ત== | ==૧૫૪ - જય ખ્રિસ્ત, જય ખ્રિસ્ત== | ||
{| | |||
|+૧૫૪ - જય ખ્રિસ્ત, જય ખ્રિસ્ત | |||
|- | |||
|ટેક: | |||
|જય ખ્રિસ્ત, જય ખ્રિસ્ત, જય પ્રભુ ખ્રિસ્ત, | |||
|- | |||
| | |||
|આશીર્વાદ દયાળ, અમ ઉપર થાઓ. | |||
|- | |||
|૧ | |||
|જય જયકાર તારો આ લોકે ગરજાવો, | |||
|- | |||
| | |||
|એ વિણ અમારો હેતુ અન્ય નહિ થાઓ. | |||
|- | |||
|૨ | |||
|અવિનાશી સૌખ્યનો પ્યાલો મધુર પીવો, | |||
|- | |||
| | |||
|પ્રેમ ભરી તે તૃષિતો અન્યોને પાવો. | |||
|- | |||
|૩ | |||
|પરમ પવિત્ર દેવ, વર એવું આપો, | |||
|- | |||
| | |||
|અહીંયાં અને સદા યોગ તુજ થાઓ. | |||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | {| | ||
|+૧૫૪ - જય ખ્રિસ્ત, જય ખ્રિસ્ત | |+૧૫૪ - જય ખ્રિસ્ત, જય ખ્રિસ્ત | ||
Revision as of 13:14, 18 August 2013
૧૫૪ - જય ખ્રિસ્ત, જય ખ્રિસ્ત
| ટેક: | જય ખ્રિસ્ત, જય ખ્રિસ્ત, જય પ્રભુ ખ્રિસ્ત, |
| આશીર્વાદ દયાળ, અમ ઉપર થાઓ. | |
| ૧ | જય જયકાર તારો આ લોકે ગરજાવો, |
| એ વિણ અમારો હેતુ અન્ય નહિ થાઓ. | |
| ૨ | અવિનાશી સૌખ્યનો પ્યાલો મધુર પીવો, |
| પ્રેમ ભરી તે તૃષિતો અન્યોને પાવો. | |
| ૩ | પરમ પવિત્ર દેવ, વર એવું આપો, |
| અહીંયાં અને સદા યોગ તુજ થાઓ. |
Phonetic English
| ટેક: | જય ખ્રિસ્ત, જય ખ્રિસ્ત, જય પ્રભુ ખ્રિસ્ત, |
| આશીર્વાદ દયાળ, અમ ઉપર થાઓ. | |
| ૧ | જય જયકાર તારો આ લોકે ગરજાવો, |
| એ વિણ અમારો હેતુ અન્ય નહિ થાઓ. | |
| ૨ | અવિનાશી સૌખ્યનો પ્યાલો મધુર પીવો, |
| પ્રેમ ભરી તે તૃષિતો અન્યોને પાવો. | |
| ૩ | પરમ પવિત્ર દેવ, વર એવું આપો, |
| અહીંયાં અને સદા યોગ તુજ થાઓ. |