1,592
edits
Rrishujain (talk | contribs) |
|||
(12 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 7: | Line 7: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|"Christ has for sin atonement | |"Christ has for sin atonement made" | ||
|- | |- | ||
|કર્તા: | |કર્તા: | ||
Line 69: | Line 69: | ||
|કેવો અજબ ઉદ્ધારનાર! | |કેવો અજબ ઉદ્ધારનાર! | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+190 - Prabhu Isu Uddhaaranaar Che | |||
|- | |||
| | |||
|8, 7 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"Christ has for sin atonement made" | |||
|- | |||
|Kartaa: | |||
|Aelishaa A. Hafman | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|Fedrick Wood | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isuae kidhu praayshchit : | |||
|Kevo ajab uddhaaranaar! | |||
|- | |||
| | |||
|Uddhaar paamyaa, ae kevu hit ! | |||
|Kevo ajab uddhaaranaar! | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Kevo ajab uddhaaranaar che Isu mujh traataa ! | |||
|- | |||
| | |||
|Kevo ajab uddhaaranaar che Isu mujh naath ! | |||
|- | |||
|2 | |||
|Hu stavish shuddh raktane maate: | |||
|Kevo ajab uddhaaranaar! | |||
|- | |||
| | |||
|Milaap karaave dev saathe: | |||
|Kevo ajab uddhaaranaar! | |||
|- | |||
|3 | |||
|Paapthi mujh dil kare che mukt: | |||
|Kevo ajab uddhaaranaar! | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaa raaj kare che-Khrist prem-yukt: | |||
|Kevo ajab uddhaaranaar! | |||
|- | |||
|4 | |||
|Te maari saathe rahe che: | |||
|Kevo ajab uddhaaranaar! | |||
|- | |||
| | |||
|Ne shaktithi sambhaade che: | |||
|Kevo ajab uddhaaranaar! | |||
|- | |||
|5 | |||
|Te shakti aape paamavaa jay: | |||
|Kevo ajab uddhaaranaar! | |||
|- | |||
| | |||
|Temaa aanand karu sadaay: | |||
|Kevo ajab uddhaaranaar! | |||
|- | |||
|6 | |||
|Tene mei sopya tan, man, dhan: | |||
|Kevo ajab uddhaaranaar! | |||
|- | |||
| | |||
|Te sau tenaa aj thashe taddan: | |||
|Kevo ajab uddhaaranaar! | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj190.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : What a wonderful Saviour== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:190 Isu E Kidhu Prayschit_Cassette.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : Behold the Lamb - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:Christ has for sin atonement made_Guj Notation.jpg|Sheet Music (Piano)]] | |||
== Media - Hymn Tune : What a wonderful Saviour - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Audio | |||
|url={{filepath:C. Vanveer - Taedo re Tamare Dhvar - Bhag 5 - 5 - Isu kidhu prayasheet.mp3}}}} |