1,397
edits
(Created page with "== ૧૫ - હાલેલૂયા == {| |+૧૫ - હાલેલૂયા |- |ટેક: | |હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, |- | |હાલેલ...") |
ElanceUser (talk | contribs) mNo edit summary |
||
(One intermediate revision by one other user not shown) | |||
Line 43: | Line 43: | ||
|દયાસે તારનહારેકી, હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, | |દયાસે તારનહારેકી, હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+15 - Haaleluyaa | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Haaleluyaa, haaleluyaa, haaleluyaa, haaleluyaa. | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|Haaleloo.........yaa: | |||
|- | |||
| | |||
|Haa........haaleluyaa, haa...........haaleluyaa. | |||
|- | |||
| | |||
|Yishu sirahanahareki, haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Mukti devanahaareki, haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Prem shikhaavanahaareki, haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Jeevan devanahaareki, haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Raajao ke raajaki, haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Srushti rachanevaaleki, haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Marake jeevanhaareki, haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Dayaase taaranahaareki, haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Hindi15.JPG|500px]] |
edits