4,926
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૧ - આમંત્રણ== {| |+૧ - આમંત્રણ |- | |ટેક: |આવો, આવો, યીશુ પાસ આવો, |- | |વોહી બુલાત...") |
No edit summary |
||
(3 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 3: | Line 3: | ||
|+૧ - આમંત્રણ | |+૧ - આમંત્રણ | ||
|- | |- | ||
|ટેક: | |ટેક: | ||
|આવો, આવો, યીશુ પાસ આવો, | |આવો, આવો, યીશુ પાસ આવો, | ||
Line 49: | Line 48: | ||
|હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, આમીન. | |હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, હાલેલૂયા, આમીન. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+1 - Aamantran | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Aavo, aavo, Yishu paas aavo, | |||
|- | |||
| | |||
|Vohi bulaata abhi, | |||
|- | |||
| | |||
|Thake or maando jo bojase dabe ho, | |||
|- | |||
| | |||
|Muktidaata Yishu paas aavo... | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Yishu ke pukaarko sun kar, dhyaan kayu dete nahi, | |||
|- | |||
| | |||
|Jagme kitni musibat uthaate, mahenat karte chain nahi paate. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
| Ab bhi jaag, he bhai, pokarka mauka fir milata nahi, | |||
|- | |||
| | |||
|Din hay bhaio gujara jaata, duniya par andhera chaat. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
| Yishu masihne tumhaare liye, apani jaan de di, | |||
|- | |||
| | |||
|Krus par chadh kar lahu bahaaya, taake ho kafaara hamaara. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
| Yishu masih ke naam sivaai mukti milati nahi, | |||
|- | |||
| | |||
|Usime hai paapse rihaai, vohi deta hai khushi, bhai. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
| Haaleluyaa, haaleluyaa, haaleluyaa, aameen. | |||
|- | |||
| | |||
|Haaleluyaa, haaleluyaa, haaleluyaa, haaleluyaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Haaleluyaa, haaleluyaa, haaleluyaa, aameen. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj1.JPG|500px]] | |||
==Media == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:1_Aao_Aao_Yeshu_Paas_Avo.mp3}}}} |