4,926
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૯૪ - ચરુશાલેમમાં જયવંત પ્રવેશ== {| |+૯૪ - ચરુશાલેમમાં જયવંત પ્રવેશ |- | |વ...") |
No edit summary |
||
(10 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 1: | Line 1: | ||
==૯૪ - | ==૯૪ - યરુશાલેમમાં જયવંત પ્રવેશ== | ||
{| | {| | ||
|+૯૪ - | |+૯૪ - યરુશાલેમમાં જયવંત પ્રવેશ | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 40: | Line 40: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|માનવ ને સહુ સૃષ્ટિ અહીં તુજ | |માનવ ને સહુ સૃષ્ટિ અહીં તુજ માન ધરે છે. | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
|હિબ્રૂ લોક | |હિબ્રૂ લોક લઈ ડાળી તુજ પાય પ્રસારી, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 60: | Line 60: | ||
|માની બાળ તણી સ્તુતિ તેં, ત્યમ માન અમારી. | |માની બાળ તણી સ્તુતિ તેં, ત્યમ માન અમારી. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+94 - Charushaalemamaa Jayavant Pravesh | |||
|- | |||
| | |||
|Vikraant | |||
|- | |||
| | |||
|"All glory, laud and honour" | |||
|- | |||
|Kartaa : | |||
|Orlinsanaa Thiodalfa, 750-821 | |||
|- | |||
| | |||
|(Lantinamaa) | |||
|- | |||
|Angrezimaa Anu. : | |||
|Jhon | |||
|- | |||
| | |||
|M. Neel, 1818-66 | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|J. S. Ativansan | |||
|- | |||
|Tek : | |||
|He nrup taarak khrist, tane stuti, gaurav hojo ! | |||
|- | |||
| | |||
|Jene hosaanaa gaati laghu balak fojo. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Daaud putra yahudinaa raajaa jayakaari, | |||
|- | |||
| | |||
|Aave tu prabhune naame, kariye stuti taari. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Swarg tanaa duto nabhamaa tujh sev kare che, | |||
|- | |||
| | |||
|Maanav ne sahu srushti anhi tuj maan dhare che. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Hebrew lok lai daali tuj paay prasaari, | |||
|- | |||
| | |||
|Tem ame pan aaviye lai praarth amaari. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Te tuj mot thayaa pahelaa stvataa shubh rite, | |||
|- | |||
| | |||
|Raaj kare tu haal nabhe, staviye am geete. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Raay krupaalu, tane rijhave sahu baabat saari, | |||
|- | |||
| | |||
|Maani baal tani stuti te, tyam maan amaari. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj94.JPG|500px]] | |||
==Hymn Tune : St. Theodulph - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:St. Theodulph + All Glory Laud And Honor_Guj Notation.jpg|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Hymn Tune : St. Theodulph== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:St. Theodulph + ALL GLORY, LAUD AND HONOR Palm Sunday Hymn †.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : St. Theodulph - Sung By Lerryson Wilson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:94.mp3}}}} |