1,568
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૯૨ – પ્રભુ ઈસુની યરુશાલેમમાં પધરામણી== {| |+૯૨ – પ્રભુ ઈસુની યરુશાલેમ...") |
Tags: Mobile edit Mobile web edit |
||
(11 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 7: | Line 7: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|પાછળ ઈસુની દુનિયા | |પાછળ ઈસુની દુનિયા સર્વ ગઈ. | ||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
Line 19: | Line 19: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|નગરી રાજાની ઈસુ ભેટ | |નગરી રાજાની ઈસુ ભેટ કરે. | ||
|- | |- | ||
|૪ | |૪ | ||
Line 25: | Line 25: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|વસ્ત્રો ગાદી કરી રાય | |વસ્ત્રો ગાદી કરી રાય સવાર થયા. | ||
|- | |- | ||
|૫ | |૫ | ||
Line 97: | Line 97: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|તારણ આપે છે | |તારણ આપે છે ખ્રિસ્તાનંદ કહે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+92 – Prabhu Isuni Yarushaalemamaa Padharaamani | |||
|- | |||
|1 | |||
|Melaaomaa jay jay melo, Yarushaalemamani maay | |||
|- | |||
| | |||
|Paachal Isuni duniyaa sarv gai. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Yarushaalema najdik Isu aavyaa parvat paas, | |||
|- | |||
| | |||
|Nagari raajaani isu kahen kahe. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Siyonaputri, raajaa aave rank thai tuj paas, | |||
|- | |||
| | |||
|Nagari raajaani Isu bhet kare. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Isu guruae mangaavi khachchar bachchaa saath, | |||
|- | |||
| | |||
|Vastro gaadi kari raay savaare thayaa. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Mahaanamandal vastra bichaave vaate savaari raaj, | |||
|- | |||
| | |||
|Isu raajaane laave prem kari. | |||
|- | |||
|6 | |||
|Vrukshalataathi aakhaaya raste gaurav bahu shobhaay, | |||
|- | |||
| | |||
|Masihaa raajaani swaari maan bhari | |||
|- | |||
|7 | |||
|Loko aagal paachal chaale mangal bhanataa bol, | |||
|- | |||
| | |||
|"Daaudaputra tane jay jay hosaanaa.' | |||
|- | |||
|8 | |||
|Prabhune naame raaja aave, aave aa te kon? | |||
|- | |||
| | |||
|Nagari raajaani motaa harshabhari. | |||
|- | |||
|9 | |||
|Bhavishyavaadi naazaarethano, gaalilano kahevaay, | |||
|- | |||
| | |||
|Agam bhaakyaa je, te ae purna kare. | |||
|- | |||
|10 | |||
|Isu mandiramaa jai kaadhe, vepaarione bahaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Naanaavationaa baajath dur kare. | |||
|- | |||
|11 | |||
|Aasan kaadhyaa mandiramaathi kabutarkaanaa teh, | |||
|- | |||
| | |||
|mandir dev tanu aavi shuddh karyu. | |||
|- | |||
|12 | |||
|"Bhajatanu ghar kahevaashe, muj, lakhiaa che aa lekh, | |||
|- | |||
| | |||
|Kidhu choronu kotar kem are !" | |||
|- | |||
|13 | |||
|Andhaa, pangaa, Isu paase aavyaa mandir maay, | |||
|- | |||
| | |||
|Dukho taalyaa ne shaanti thai sadaa. | |||
|- | |||
|14 | |||
|Mandir maahe balak gaae motethi shubh gaan, | |||
|- | |||
| | |||
|'Param unchaanaa jay jay hosaanaa.' | |||
|- | |||
|15 | |||
|Balak jevaa aapo manadaa Isune jai aaj, | |||
|- | |||
| | |||
|Abhishikt raajaane bhajavaa aavi ghadi. | |||
|- | |||
|16 | |||
|Premi Isu pujo, balak, nar ne naar, | |||
|- | |||
| | |||
|Taaran aape che khristaanand kahe. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj92.JPG|500px]] | |||
==Media - Traditional Tune== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:92 Melao Ma Jai Jai Melo_Cassette.mp3}}}} | |||
==Chords== | |||
<pre data-key="G"> | |||
Em C D | |||
૧. મેળાઓમાં જય જય મેળો, યરુશાલેમની માંય | |||
D C D Em | |||
પાછળ ઈસુની દુનિયા સર્વ ગઈ. | |||
Em C D Em | |||
પાછળ ઈસુની દુનિયા સર્વ ગઈ. | |||
</pre> |