532
edits
Rrishujain (talk | contribs) |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
(4 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 10: | Line 10: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |શાલેમ નગરીના ઓ રાજન, હોજો તમને હોસાના, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 48: | Line 48: | ||
| જય જય હોસાના (૩)...હોસાના.... | | જય જય હોસાના (૩)...હોસાના.... | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+91 - Param Unchaamaa Hosaanaa | |||
|- | |||
|Kartaa : | |||
|Jayavantibahen J. Chauhaan | |||
|- | |||
|1 | |||
|Param unchaamaa hosaanaa, hosaanaa, hosaanaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Shaalem nagarinaa o raajan, hojo tamane hosaanaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Daauda keraa suta, tamane hojo jay jay hosaanaa, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Aaj harakhathi sahu pokaare, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Jayanaa stotro sau lalakaare, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Jay jay hosaanaa (3)...Hosaanaa.... | |||
|- | |||
|2 | |||
|Raajaadhiraajaanaa raajaa, hosaanaa, hosaanaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Avani aakaashe swaagat ho, hosaanaa, hosaanaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Manamandiriae aaj padhaaro, hojo jay jay hosaanaa, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Aaj haiyaa harshe hele, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Raajan aave mananaa mahele, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| Jay jay hosaanaa (૩)...Hosaanaa.... | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj91.JPG|500px]] | |||
==Media == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:91 Param Unchama Hosana.mp3}}}} |
edits