93
edits
(21 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 14: | Line 14: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|તેનું પાણી | |તેનું પાણી પીએ તેની તરસ મટે છે. | ||
|- | |- | ||
|૨ | |૨ | ||
Line 34: | Line 34: | ||
|મારા ખ્રિસ્તે તેના રક્તે તાર્યો પાપથી. | |મારા ખ્રિસ્તે તેના રક્તે તાર્યો પાપથી. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | == Phonetic English == | ||
Line 45: | Line 44: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Bhakti thaki shakti | |Bhakti thaki shakti male, Isu de che. | ||
|- | |- | ||
|1 | |1 | ||
| | |Jeevanni nadio Isumaathi vahe che; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Tenu paani | |Tenu paani piye teni taras mate che. | ||
|- | |- | ||
|2 | |2 | ||
| | |Jeevanni rotli aakaashmaathi aavi che; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Tene | |Tene khaadhe bhookh bhaage, man dharaashe. | ||
|- | |- | ||
|3 | |3 | ||
|He prabhu Isu, taara jeva | |He prabhu Isu, taara jeva karje; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 70: | Line 69: | ||
|- | |- | ||
|4 | |4 | ||
|Ishwarne stavo ! Mane | |Ishwarne stavo ! Mane mali mukti; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Maara Khriste tena rakte taaryo paapthi. | |Maara Khriste tena rakte taaryo paapthi. | ||
|} | |} | ||
== Translation == | |||
{| | |||
|+9 – Time for Prayer | |||
|- | |||
|Chorus : | |||
|Friends, lets get together, its time to pray, | |||
|- | |||
| | |||
|By worshiping we get strength, [And] Jesus gives us that strength. | |||
|- | |||
|1 | |||
|River of life flows through Jesus; | |||
|- | |||
| | |||
|Drinking its water quenches our thirst. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Bread of Life has arrived from the heavens (sky); | |||
|- | |||
| | |||
|Eating it, our hunger will flee, and our soul will be quenched.. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Lord Jesus, make us like you; | |||
|- | |||
| | |||
|Save us from our sins and give us a new life. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Give praise to Jesus ! I have received freedom; | |||
|- | |||
| | |||
|My Jesus via his blood freed me from my sins. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj9.JPG|500px]] | |||
==Media - Traditional Tune - Sung By C.Vanveer == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:9 Avo Re Sathiyo Traditional Tune Cassette Vanveer.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:9 Avo re Sathiyo.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Prakashbhai Frank - CNI ANAND CHOIR== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:9 Avo Re Sathiyo Prakash Bhai Frank CNI ANAND.mp3}}}} |
edits