4,926
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૮૬ - મુજને શોધનાર પ્રેમ !== {| |+૮૬ - મુજને શોધનાર પ્રેમ ! |- | |"O the love that sought me" |- |Tune...") |
No edit summary |
||
(14 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 19: | Line 19: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
|તેણે રે'મથી શોધ કરી, પાપથી | |તેણે રે'મથી શોધ કરી, પાપથી હું ખિન્ન, લાચાર, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 60: | Line 60: | ||
|લાગો ટૂંકો અનંતકાળ પણ કરવા તેનાં પૂરાં વખાણ. | |લાગો ટૂંકો અનંતકાળ પણ કરવા તેનાં પૂરાં વખાણ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+86 - Mujhane shodhanaar prem ! | |||
|- | |||
| | |||
|"O the love that sought me" | |||
|- | |||
|Tune : | |||
|A.H. 562 | |||
|- | |||
|Kartaa : | |||
|A. J. Gordon | |||
|- | |||
|Anu. : | |||
|V. K. Master | |||
|- | |||
| | |||
|7,6,7,6,8,8 Swaro | |||
|- | |||
|1 | |||
|Tene re'mathi shodha kari, paapathi hu khinn, laachaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Te laavyo mane phari todaamaa biji vaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaare gaayu dootoae gaan, jyaa lag gaaji rahyu aasamaan. | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Re prem, mujhne shodhanaar ! Re rakta, mujhne taaranaar ! | |||
|- | |||
| | |||
|Rere'ma, mujhne laavanaar todaamaay ! Ajab re'ma je laavanaar todaamaay! | |||
|- | |||
|2 | |||
|Tene dhoyaa paapanaa ghaa redi draakshaaras ne tel; | |||
|- | |||
| | |||
|Te bolyo: "Tu che maaro, me tane che shodhel;" | |||
|- | |||
| | |||
|Sunel nahi sur aavo madhur, thayu tethi harshit muj ur! | |||
|- | |||
|3 | |||
|Bataavyaa ghaa khilaanaa tene vethel muj kaaj; | |||
|- | |||
| | |||
|Tem j shir par thatthaathi mukel je kantaka taaj; | |||
|- | |||
| | |||
|Taajub vaat mujamaa shu che isht ke se' te aavu bhaare kasht ! | |||
|- | |||
|4 | |||
|Hu chu teni hajuramaa, mukh tenu bahu ujjaval, | |||
|- | |||
| | |||
|Tenu bhajan karataamaa, aashish paamu pushkal, | |||
|- | |||
| | |||
|Laage tunko anantkaal pan karvaa tenaa puraa vakhaan. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj86.JPG|500px]] | |||
==Hymn Tune : Nicea - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:In Tenderness He Sought Me (Oh the Love that Sought Me!)_Guj Notation.jpg|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Hymn Tune : In Tenderness He Sought Me (Oh the Love that Sought Me!)== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:In Tenderness He Sought Me (Oh the Love that Sought Me!).mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : In Tenderness He Sought Me (Oh the Love that Sought Me!) - Sung By C.Vanveer== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio | |||
|url={{filepath:86_Tene_Rem_Thi_Shodh_Kari_Cassette_Vanveer.mp3}}}} |