93
edits
Rrishujain (talk | contribs) (Created page with "==૮૫ - "હું ઉત્તમ ઘેટાંપાળક છું"== {| |+૮૫ - "હું ઉત્તમ ઘેટાંપાળક છું" |- | |વિક...") |
Tag: Manual revert |
||
(11 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 10: | Line 10: | ||
|- | |- | ||
|કર્તા : | |કર્તા : | ||
|થોમાભાઈ | |થોમાભાઈ પાથાભાઇ | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | | | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
Line 75: | Line 75: | ||
|તો છૂટશો નર ઘાતકથી, સુખ ધામ સિધાવો. | |તો છૂટશો નર ઘાતકથી, સુખ ધામ સિધાવો. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+85 - "Hu Uttam Ghetaapaalak Chu" | |||
|- | |||
| | |||
|Vikraant | |||
|- | |||
| | |||
|(Yohaan 10 : 14) | |||
|- | |||
|Kartaa : | |||
|Thomaabhai | |||
|- | |||
| | |||
|Paathaabhai | |||
|- | |||
|1 | |||
|Jokhamamaa muj praan hato, bachavaa nahi aashaa; | |||
|- | |||
| | |||
|Chogam to nar ghaatakani bhaykaarak traasaa. | |||
|- | |||
| | |||
|Bahu gabharaat thayo mujane, nar ghaatak bhaalyo; | |||
|- | |||
| | |||
|Roop bhayaanak ghaatakanu, mujane jhat jhaalyo. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Ghaat karyo bahu lok tano, jagmaa bahu phaavyo; | |||
|- | |||
| | |||
|Dweshak tem aj praan tano bhamato nar aavyo. | |||
|- | |||
| | |||
|Uttam paalak khrist malyo, nar ghaatak naatho; | |||
|- | |||
| | |||
|Te palthi man shaant thayu, sunataa shubh ghaanto. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Uttam je bharvaad kharo, nij mesh bachaave; | |||
|- | |||
| | |||
|Vaagh, varu nahi naash kare, bahu haam chalaave. | |||
|- | |||
| | |||
|Uttam je bharvaad kharo, nij mesh bachaave; | |||
|- | |||
| | |||
|Jokhamamaa nij praan dhare, nar dusht hathaave. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Uttam paalak khrist kharo, bahu prem bharelo; | |||
|- | |||
| | |||
|Jokhamamaa nij praan dharyo, jam saath ladelo; | |||
|- | |||
| | |||
|Yuddh karyu parmaarth dhari, pag, haath vindhaayaa; | |||
|- | |||
| | |||
|Prem apaar hato manamaa, dukh shir uthaayaa. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Ghaatakanu shir chur kari bal bhang karyu che; | |||
|- | |||
| | |||
|To jaykaar karo saghalaa, shubh traan thayu che. | |||
|- | |||
| | |||
|Uttam paalak khrist tane sharane sahu aavo; | |||
|- | |||
| | |||
|To chutasho nar ghaatakathi, sukh dhaam sidhaavo. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj85.JPG|500px]] | |||
==Media - Vikrant Chand== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:85 Jokham Ma Bahu_Vikrant.mp3}}}} |
edits