93
edits
(9 intermediate revisions by 6 users not shown) | |||
Line 1: | Line 1: | ||
==૮ - સ્તુત્યર્પણ= | ==૮ - સ્તુત્યર્પણ== | ||
{| | {| | ||
|+૮ - સ્તુત્યર્પણ | |+૮ - સ્તુત્યર્પણ | ||
Line 8: | Line 8: | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
|પ્રિયકર, શીતકર, અવિનાશી ! | |પ્રિયકર, શીતકર, અવિનાશી ! | ||
|- | |- | ||
Line 18: | Line 17: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|અવિનાશી ; અવિનાશી ! | |||
|- | |||
|૨ | |||
|પ્રિયકર, શીતકર, અવિનાશી ! | |||
|- | |||
| | |||
|મનહર, પ્રેમવર, ઓ પ્રેમાંશી, ગાઉં ગાન નિત દુ:ખ વિનાશી, | |||
|- | |||
| | |||
|પ્રેમ ક્રાન્તિ કરો, આત્મ-નિવાસી ! સ્તુતિ સ્વીકારો, હે અનંતવાસી ! | |||
|- | |||
| | | | ||
|અવિનાશી ; અવિનાશી ! | |અવિનાશી ; અવિનાશી ! | ||
|} | |||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+8 - Stutyarpan | |||
|- | |||
|Tek : | |||
|Priyakar, shitakar, o avinaashi ! Avinaashi ; avinaashi ! | |||
|- | |||
|1 | |||
|Priyakar, shitakar, avinaashi ! | |||
|- | |||
| | |||
|Stuti taari nit karanaari, vaachaa ho, prabhu, mishtkaari, | |||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |Jay, jay, jay, he vyomanivaasi ! Vandan ho tane, anantavaasi ! | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |Avinaashi ; avinaashi ! | ||
|- | |||
|2 | |||
|Priyakar, shitakar, avinaashi ! | |||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |Manahar, premavar, o premaanshhi, gaau gaan nit dukhvinaashi, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|Prem kraanti karo, aatma-nivaasi ! Stuti svikaro, he anantavaasi ! | |||
|- | |||
| | | | ||
| | |Avinaashi ; avinaashi ! | ||
|} | |} | ||
==Image== | |||
[[File:Guj8.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:8 Priyakar Shitkar.mp3}}}} |
edits