4,926
edits
(Created page with "==૫૬ - ઈશ્વર== {| |+૫૬ - ઈશ્વર |- | |૧૧ સ્વરો |- | |"Immoital, invisible, God only wise" |- | |Tune : Joanna |- | |Rf C.H.22 |- | |...") |
No edit summary |
||
(12 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 7: | Line 7: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|" | |"Immortal, invisible, God only wise" | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 16: | Line 16: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|કર્તા : સી. સ્મીથ, | |કર્તા : વૉલ્ટર સી. સ્મીથ, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 32: | Line 32: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|આશીર્વાદિત દેવ | |આશીર્વાદિત દેવ સર્વકાળ મહિમાવાન, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 45: | Line 45: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|જેમ આકાશનાં | |જેમ આકાશનાં વાદળ ને પહાડની ઊંચાઈ, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 74: | Line 74: | ||
|જોવા તને, જેને પ્રકાશ ઘેરે છે. | |જોવા તને, જેને પ્રકાશ ઘેરે છે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+56 - Ishwar | |||
|- | |||
| | |||
|11 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|"Immortal, invisible, God only wise" | |||
|- | |||
| | |||
|Tune : Joanna | |||
|- | |||
| | |||
|Rf C.H.22 | |||
|- | |||
| | |||
|Karta :Walter C. Smith, | |||
|- | |||
| | |||
|1824-1908 | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : M. W. BT | |||
|- | |||
|1 | |||
|Amar ne adrishya, gyaanmaa tu apaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Ajvaalu tu che, pan ame andhakaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Aashirwaadit dev sarvakaal mahimaavaan, | |||
|- | |||
| | |||
|Tuj naam sarvasamartha, jayvant, daiae maan. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Prakaash prasare jhat chupakidithi jem, | |||
|- | |||
| | |||
|Tu manmaa raaj karnaar sarvopari tem; | |||
|- | |||
| | |||
|Jem aakaashnaa vaadal ne pahaadni unchaai, | |||
|- | |||
| | |||
|Tem j che taaraa prem, nyaay ane bhalaai. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Naanaa mota saune tu jeevan denaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Sau jeevataa praanino tu che sat aadhaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Jem jhaad parnaa paano khari pade che, | |||
|- | |||
| | |||
|Tem ane jaishu pan tu sadaa takashe. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Mahaapitaa aakaashi, mahimaa tejasvi, | |||
|- | |||
| | |||
|Aakho dhali duto kare che stuti; | |||
|- | |||
| | |||
|Tem ame staviae; madad prabhu, de, | |||
|- | |||
| | |||
|Jovaa tane, jene prakash ghere che. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj56.JPG|500px]] | |||
==Hymn Tune : JOANNA ( ST.DENIO ) - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:JOANNA ( ST.DENIO ) + Immortal, Invisible, God Only Wise_Guj Notation.pdf|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Hymn Tune : JOANNA ( ST.DENIO ) - By Rev.Stavan Christian & Sharon Christian == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:56 Amar Ne Adrasya Rev.Stavan Sir Cassette.mp3}}}} |