4,926
edits
(Created page with "== ૫૫૦ - ભોજન સમય માટે == {| |+૫૫૦ - ભોજન સમય માટે |- | |પ્રભુ ! તેં દીધું આ, |- | | |જ...") |
|||
(3 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 32: | Line 32: | ||
|જીવનબળ આત્મા પણ ધરે. | |જીવનબળ આત્મા પણ ધરે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+550 - Bhojan Samay Maate | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu ! Ten deedhun aa, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Jaman sukhane kaaj tanana, | |||
|- | |||
| | |||
|Karyaaan chhe aabhaari, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Am hraday; svaami bhavanana. | |||
|- | |||
| | |||
|Prabhu ! Aashisho de, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Tuj preet taki bhojan pare, | |||
|- | |||
| | |||
|Male trapti dehe, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Jeevanabal aatma pan dhare. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj550.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel Raag : Bhimpalasi, As like 17 No.Of Song== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:550 Prabhu Te Didhu Aa_Shikharani(17)_Johnson Mama.mp3}}}} |