4,926
edits
(Created page with "==૫૫ - છુટકારા માટે આભારસ્તુતિ== {| |+૫૫ - છુટકારા માટે આભારસ્તુતિ |- | |૮, ૮ ...") |
|||
(12 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 40: | Line 40: | ||
|- | |- | ||
|૩ | |૩ | ||
|ઓ મારા આત્મા, જે | |ઓ મારા આત્મા, જે આરામ, ઈશ્વર પમાડે છે તે પામ, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 58: | Line 58: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|હું મુક્તિરૂપી વાટકો પીશ, ને | |હું મુક્તિરૂપી વાટકો પીશ, ને પ્રભુ દેવનું નામ હું લઈશ, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 75: | Line 75: | ||
|ઈશ્વરનાં કરો ગાન. | |ઈશ્વરનાં કરો ગાન. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+55 - Chutakaaraa mate aabhaarstuti | |||
|- | |||
| | |||
|8, 8 6 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|(Geetashaastra 1 1 6) | |||
|- | |||
|Tune : | |||
|Ariel | |||
|- | |||
|Kartaa : | |||
|James Glaasgo | |||
|- | |||
|1 | |||
|Men prabhune karyo che saad, ne tene didho aashirvaad, | |||
|- | |||
| | |||
|Hu kareesh teni preet; | |||
|- | |||
| | |||
|Haa, tene mane dharyo kaan, ae maate tene dai maan, | |||
|- | |||
| | |||
|Hu bhajan kareesh nit. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Hu motathi thayo bahu bhayabhit, parlokanaa darthi bahu pidit, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne dukhthi bahu laachaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Mei kari bahu aj aaraadhanaa, ne Ishwarni bahu praarthanaa, | |||
|- | |||
| | |||
|O Ishwar, mane taar. | |||
|- | |||
|3 | |||
|O maaraa aatmaa, je aaraam, Ishwar pamaade che ta paam, | |||
|- | |||
| | |||
|Te to apaar udaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Maranthi mane taaryo che, ne maaro shok utaaryo che, | |||
|- | |||
| | |||
|Ne saadhyho che sudhaar. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Ishwarni muuj par ghani preet, ne aashisho che aganit, | |||
|- | |||
| | |||
|Hu maanu teno paad; | |||
|- | |||
| | |||
|Hu muktiroopi vaatako peesh, ne prabhu devnu naam hu laish, | |||
|- | |||
| | |||
|Te bhaymaa thashe aad. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Ne tenaa lokonaa jaanataa hu vaalish maari maantaa, | |||
|- | |||
| | |||
|Jyaa tenu shuddhsthan; | |||
|- | |||
| | |||
|Hu, tenu shaher yarushaalem, tyaa saghalu che kushal che ne kshem, | |||
|- | |||
| | |||
|Ishwarnaa karo gaan. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj55.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Ariel== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Ariel + JESUS, THOU SOUL OF ALL OUR JOYS_.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : Ariel- Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:Ariel +_Guj Notation.pdf|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Hymn Tune : Ariel - Sung By Lerryson Wilson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:55.mp3}}}} | |||
==Media - Hymn Tune : Hull - Sung By Mr.Nilesh Earnest== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:55 Me Prabhu Ne Karyo Che Saad Nilesh Earnest.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : Hull- Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:Hull + LightOfTheWorld_Guj Notation.pdf|Sheet Music (Piano)]] |