4,926
edits
(Created page with "== ૫૪૮ - ભિજન માટે ઈશ્વરની પ્રાર્થના == {| |+૫૪૮ - ભિજન માટે ઈશ્વરની પ્રાર...") |
No edit summary |
||
(4 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 28: | Line 28: | ||
|સૌ ભૂખ્યાંને દે ખોરાક..... ૨ | |સૌ ભૂખ્યાંને દે ખોરાક..... ૨ | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+548 - Bhijan Maate Ishvarani Praarthana | |||
|- | |||
| | |||
|He Prabhu, haal tun haajar tha, | |||
|- | |||
| | |||
|Mahemaan ho aa bhojanamaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Aa anna par tun aashish de, | |||
|- | |||
| | |||
|Saacha raakh sada ja amane..... 1 | |||
|- | |||
| | |||
|Anna kaaj maaneeye aabhaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Prem ja taaro aparanpaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Rojani rotali saune aap, | |||
|- | |||
| | |||
|Sau bhookhyaanne de khoraak..... 2 | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj548.JPG|500px]] | |||
==Media - Chopai Chhand== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:548 He Prabhu Hal Tu Hajar Tha_Chopai Chhand.mp3}}}} |