4,926
edits
(Created page with "== ૫૪૪ - તારો દીવો સળગતો રાખ == {| |+૫૪૪ - તારો દીવો સળગતો રાખ |- |૧ |દીવામાં ...") |
|||
(4 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 54: | Line 54: | ||
|આત્મા જીતતા કરો, શોધક રાખો.- | |આત્મા જીતતા કરો, શોધક રાખો.- | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+544 - Taaro Deevo Salagato Raakh | |||
|- | |||
|1 | |||
|Deevaamaan tel aapo, salagata raakho, | |||
|- | |||
| | |||
|Deevaamaan tel aapo praarthun, | |||
|- | |||
| | |||
|Deevaamaan tel aapo, salagata raakho (3) | |||
|- | |||
| | |||
|Salagata raakho, pho phaatataan sudhi.- | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Gaao hosaana, gaao hosaana, | |||
|- | |||
| | |||
|Gaao hosaana, raajaaona raajaane (2) | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Dilamaan shaanti aapo, sthirata sthaapo. - | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Manamaan vishvaas aapo, - stuti karaavo. - | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Dilamaan anand aapo, oobharaaro.- | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Vadhastambh aagal bhangit raakho.- | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Aatma jeetata karo, shodhak raakho.- | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj544.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Give Me Joy In my Heart - Sung By Mr.Samuel Macwan== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:Give Me Joy In my Heart Sung By Mr.Samuel Macwan.mp3}}}} |