4,927
edits
(Created page with "== ૫૩૦ - સ્તોત્ર == {| |+૫૩૦ - સ્તોત્ર |- |ક |ઈશ્વર સૌ આશિષનો દાતાર, વંદો તેને...") |
No edit summary |
||
(8 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 48: | Line 48: | ||
|અનુ. : જે. વી. એસ. ટેલર. | |અનુ. : જે. વી. એસ. ટેલર. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+530 - Stotra | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Ka | |||
|Ishvar sau aashishano daataar, vando tene bhaooye vasanaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Aakaashi sen vando tene, sau stavo baap, putraatmaane. | |||
|- | |||
| | |||
|(Bh. San. Revision Samiti, 1969) | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Kha | |||
|Sau daan denaar devane stavo, bhootalanaan sau bhoochar stavo; | |||
|- | |||
| | |||
|He svargavaasi sau sanmaano, baap, putraatmaane vakhaano. | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : D. P. Makvana | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Ga | |||
|Ishvar chhe aashish denaaro, teni stuti sau uchchaaro; | |||
|- | |||
| | |||
|Svargi dooto pan vakhaano, baap, putraatmaane sau maano. | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : D. P. Makvana | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Gha | |||
|Daataar devanaan badhaan daano, prathvi parana loko jaano; | |||
|- | |||
| | |||
|Aakaashamaan pan dooto maano, baap, putraatmaane vakhaano. | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : J. V. S. Tailor. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj530.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Old Hundread L.M.- Sung By Lerryson Wilson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Old Hundread L.M. + All people that on earth do dwell Guj Notation Sung by Lerryson Wilson Christy 530.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : Old Hundread L.M.- Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:Old Hundread L.M. + All people that on earth do dwell_Guj Notation.pdf|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Composition By : Mr. Prakashbhai Frank - CNI ANAND CHOIR== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:530.mp3}}}} |