4,926
edits
Rrishujain (talk | contribs) |
No edit summary |
||
(8 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 50: | Line 50: | ||
|હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! | |હાલેલૂયા ! હાલેલૂયા ! | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+523 - Stotra | |||
|- | |||
|1 | |||
|Prabhu je sarvashaktimaan, | |||
|sau tene dejo mahima, maan; | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|Haalelooya ! Haalelooya ! | |||
|- | |||
| | |||
|Chaare dishethi darek desh, | |||
|traataane stave har hamesh; | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Haalelooya ! Haalelooya ! Haalelooya ! | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|Haalelooya ! Haalelooya ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Taari krapaao sarvakaal, | |||
|taaraan suvachan saathe haal; | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|Haalelooya ! Haalelooya ! | |||
|- | |||
| | |||
|Sau vegala deshe suvartamaan, | |||
|phelaashe Khrist traataanun gyaan, | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Haalelooya ! Haalelooya ! Haalelooya ! | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
| | |||
|Haalelooya ! Haalelooya ! | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj523.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Lasst Uns Erfreuen== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Lasst Uns Erfreuen + All Creatures of Our GOD and King †.mp3}}}} | |||
==Hymn Tune : Lasst Uns Erfreuen - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:Lasst Uns Erfreuen + Guj Notation.jpg|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Hymn Tune : Lasst Uns Erfreuen- Sung By Lerryson Wilson Christy== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:523.mp3}}}} |