4,926
edits
(Created page with "== ૫૧૯ - ઈસુનું મધુર નામ == {| |+૫૧૯ - ઈસુનું મધુર નામ |- |ટેક: |ઈસુ નામ નામ મધ...") |
(→Media) |
||
(3 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 34: | Line 34: | ||
|ગાઓ ગાન ગાન ઈસુના નામને. | |ગાઓ ગાન ગાન ઈસુના નામને. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+519 - Isunun Madhur Naam | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Isu naam naam madhur Isu naam, | |||
|- | |||
| | |||
|Isu naam naam uttam madhur Isu naam, | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Jay jay ho Isuna naamane, | |||
|- | |||
| | |||
|Jay jay ho buland avaaje. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Aapo maan maan Isuna naamane, | |||
|- | |||
| | |||
|Aapo maan maan Isuna naamane. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Gaao gaan gaan Isuna naamane. | |||
|- | |||
| | |||
|Gaao gaan gaan Isuna naamane. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj519.JPG|500px]] | |||
==Media - Traditional Tune== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:519 Isu Nam Nam Madhur Isu Nam.mp3}}}} |