4,926
edits
(Created page with "== ૫૧૭ - નિર્વિકાર ઈસુ == {| |+૫૧૭ - નિર્વિકાર ઈસુ |- | |આજ ને કાલ ને સર્વદા કા...") |
|||
(5 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 32: | Line 32: | ||
|સર્વમાં હું સદા ખ્રિસ્ત પ્હેરું. | |સર્વમાં હું સદા ખ્રિસ્ત પ્હેરું. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+517 - Nirvikaar Isu | |||
|- | |||
| | |||
|Aaj ne kaal ne sarvda kaadama | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Khrist to tehano te rahe che; | |||
|- | |||
| | |||
|Sarv kai jaay ne sarv palataay, pan | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Khrist to tyaahano tyaa rahe che; | |||
|- | |||
| | |||
|Dhany che naam ae, dhany che kaam ae | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Sarvama Sarvda Khrist keru; | |||
|- | |||
| | |||
|Pritithi, bhaktithi, harshathi, sukhthi | |||
|- | |||
| | |||
| | |||
|Sarvama hoon sada Khrist pheru. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj517.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:517 Aaj Ne Kal Ne Sarvda_Johnson Mama.mp3}}}} |