93
edits
(12 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 28: | Line 28: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|તે | |તે તારા ઘરમાં રહે છે, ને કૃપાથી ધરાય. | ||
|- | |- | ||
|૪ | |૪ | ||
Line 34: | Line 34: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|તું આધા લોકનો મિત્ર થઈશ, | |તું આધા લોકનો મિત્ર થઈશ, સ્થળ, જળ કેરા રહેનાર. | ||
|- | |- | ||
|૫ | |૫ | ||
Line 43: | Line 43: | ||
|- | |- | ||
|૬ | |૬ | ||
| | | પૃથ્વીની સીમના સૌ રહેનાર તારાથી ડરે છે; | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|તું સંધ્યાકાળ તથા સવાર આનંદથી ભરે છે. | |તું સંધ્યાકાળ તથા સવાર આનંદથી ભરે છે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+51 - Ishvarn Nu Sanmaan | |||
|- | |||
| | |||
|8, 6 Swaro | |||
|- | |||
| | |||
|(Geetshaastra 6 5) | |||
|- | |||
|Kartaa : | |||
|James Glaasgo | |||
|- | |||
|1 | |||
|Prabhu, Siyonamaa Taaru Maan SambhLaaye che ha'meish; | |||
|- | |||
| | |||
|Manntaa chadhaavavaa bhaktimaan tyaa kare che pravesh. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Tu praarthanaa kero sambhalnaar, lok tane deshe maan; | |||
|- | |||
| | |||
|Tu utaarshe am paapno bhaar, amne karaavi saan. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Je maanas tane game che, te sukhi maanas thaay; | |||
|- | |||
| | |||
|Te tara gharmaa rahe che, ne krupaathi dharaay. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Tu nyaay karine uttar daesha, aa prabhu, moksh denaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Tu aaghaa lokno mitra thaesh, sthal, jal keraa rahenaar. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Tu pahaadone uthave che, che tujamaa bal apaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Tu mojane dabaave che, ne manasnaa hokaar. | |||
|- | |||
|6 | |||
|Pruthvini seemno sau rahenaar taarathi dare che; | |||
|- | |||
| | |||
|Tu sandhyaakal tathaa savaar aanandthi bhare che. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj51.JPG|500px]] | |||
==Hymn Tune : St.Paul C.M. - Sheet Music in Gujarati Notation == | |||
[[Media:47.jpg|Sheet Music (Piano)]] | |||
==Media - Hymn Tune : St.Paul C.M.== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:51.mp3}}}} |
edits