4,926
edits
(Created page with "== ૫૦૮ - નાનાં વાનાંનું મહત્વ == {| |+૫૦૮ - નાનાં વાનાંનું મહત્વ |- |૧ |નાને ...") |
No edit summary |
||
(4 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 36: | Line 36: | ||
|મોટું સુખ કરાવે સાથીઓની સાથ. | |મોટું સુખ કરાવે સાથીઓની સાથ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+508 - Naani Vaanaanun Mahatv | |||
|- | |||
|1 | |||
|Naane Naane tipe saagaro bharel, | |||
|- | |||
| | |||
|Naani Naani raje khando che karel. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Kaadana palak palak laambaa jag kare, | |||
|- | |||
| | |||
|Mota mota kaamo nanathi sare. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Naane naane paape bhaare bhool pade, | |||
|- | |||
| | |||
|Kharo chilo chuki juthe nar chade. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Premna nana kaamo, pritni naani vaat, | |||
|- | |||
| | |||
|Motu sukh karaave saathioni saath. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj508.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Gott ein Vater - Sung By Mr.Nilesh Earnest== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:508 By Mr.Nilesh Earnest.mp3}}}} |