4,926
edits
(Created page with "== ૫૦૬ - જય હાલેલૂયા == {| |+૫૦૬ - જય હાલેલૂયા |- |ટેક: |સ્વર્ગ ભણી ચાલીએ, જય હ...") |
No edit summary |
||
(3 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 45: | Line 45: | ||
|તેના જેવા થઈશું, જય જય હાલેલૂયા ! | |તેના જેવા થઈશું, જય જય હાલેલૂયા ! | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+506 - Jay Haaleluyaa | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Swarg bhani chaaliae, jay haaleluyaa ! | |||
|- | |||
| | |||
|Swarg bhani chaaliae, jay jay haaleluyaa ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Navu geet gaaishu, jay jay haaleluyaa ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Teni seva karishu, jay jay haaleluyaa ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Sada sukhi rahishu, jay jay haaleluyaa ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Tenaama harakhaaishu, jay jay haaleluyaa ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Tene saakshaat joishu, jay jay haaleluyaa ! | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Tena jeva thaishu, jay jay haaleluyaa ! | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj506.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:506 Swarg Bhani Chali Ye_Johnson Mama.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:506 Swarg Bhani Chali Ye_Johnson Mama+.mp3}}}} |