4,926
edits
(3 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 41: | Line 41: | ||
|ભજન કરો, સર્વ નાનાં બાળો; દેવ પ્રેમ છે, દેવ પ્રેમ છે. | |ભજન કરો, સર્વ નાનાં બાળો; દેવ પ્રેમ છે, દેવ પ્રેમ છે. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+504 - Ishvar Preeti Chhe | |||
|- | |||
|1 | |||
|Vando, vando, sarv naanaan baalo; dev prem chhe, dev prem chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Aabhaar maano, sarv naanaan baalo; dev prem chhe, dev prem chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Stuti karo, sarv naanaan baalo; dev prem chhe, dev prem chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Praarthana karo, sarv naanaan baalo; dev prem chhe, dev prem chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Tene chaaho, sarv naanaan baalo; dev prem chhe, dev prem chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|6 | |||
|Tene maano, sarv naanaan baalo; dev prem chhe, dev prem chhe. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|7 | |||
|Bhajan karo, sarv naanaan baalo; dev prem chhe, dev prem chhe. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj504.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Bonner - Sung By Mr.Samuel Macwan== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:504.mp3}}}} |