4,926
edits
(Created page with "==૫૦ - ઈશ્વરના પ્રેમનુ પ્રકટીકરણ== {| |+૫૦ - ઈશ્વરના પ્રેમનુ પ્રકટીકરણ |- |...") |
|||
(6 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 10: | Line 10: | ||
|- | |- | ||
|કર્તા : | |કર્તા : | ||
|આલ્બર્ટ કે. | |આલ્બર્ટ કે. ક્રિશ્ચિયન | ||
|- | |- | ||
|૧ | |૧ | ||
Line 54: | Line 54: | ||
| | | | ||
|મર્યો ઈસુ ત્યારે, | |મર્યો ઈસુ ત્યારે, | ||
|જરૂર જગમાં | |જરૂર જગમાં નૂતન કળે. | ||
|- | |- | ||
|૬ | |૬ | ||
Line 64: | Line 64: | ||
|ખચીત બચીશું કોપ ભરમાં. | |ખચીત બચીશું કોપ ભરમાં. | ||
|} | |} | ||
==Phonetic English== | |||
{| | |||
|+50 - Ishwaarna Premnu Prakateekaran | |||
|- | |||
| | |||
|Sherinee | |||
|- | |||
| | |||
|(Rume 5 : 5-11) | |||
|- | |||
|Karta: | |||
|Albert K. Christian | |||
|- | |||
|1 | |||
|Prabho, krupa taare, | |||
|adhik disati wishwabharma; | |||
|- | |||
| | |||
|Dhidho putra taaro, | |||
|pratham jagama prem karata. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Maha aatama didho, | |||
|nij hridayma waas karato; | |||
|- | |||
| | |||
|prabho saathe jethe, | |||
|Milan karene harsh bharato. | |||
|- | |||
|૩ | |||
|Mare nyaayee kaje, | |||
|Sujan disata koik jano; | |||
|- | |||
| | |||
|Adharmi kaje shu, | |||
|kadi ja arpe praan nijano? | |||
|- | |||
|4 | |||
|Hata jyaare shatru, | |||
|abal jananu traan karawa; | |||
|- | |||
| | |||
|Gayo wishwa kaje, | |||
|jarur samaye khrist marawa. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Badha paape yare, | |||
|jagatbharma nyayi na male; | |||
|- | |||
| | |||
|Maryo isu tyaare, | |||
|jarur jagama nutan kale. | |||
|- | |||
|6 | |||
|Kare ishu jethi, | |||
|pragat nijano prem urma; | |||
|- | |||
| | |||
|Tharyo nyaye rakte | |||
|khachit bachishu kop bharama. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj50.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Yaman Kalyan== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:50 Prabho Krupa Tari_Johnson Mama.mp3}}}} |