532
edits
Rrishujain (talk | contribs) No edit summary |
Upworkuser (talk | contribs) |
||
(17 intermediate revisions by 5 users not shown) | |||
Line 3: | Line 3: | ||
|+૫ - ભજનસેવા | |+૫ - ભજનસેવા | ||
|- | |- | ||
| | |||
|દોહરા | |દોહરા | ||
|- | |- | ||
|કર્તા : | |કર્તા : | ||
| | |રામભાઈ, કલ્યાણભાઈ | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 15: | Line 16: | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |ભક્તિ અમારી માનજે, | ||
|આશિષ સૌ પર લાવ. | |આશિષ સૌ પર લાવ. | ||
|- | |- | ||
Line 44: | Line 45: | ||
|૩ | |૩ | ||
|જે જે વાતો સુણીએ, | |જે જે વાતો સુણીએ, | ||
| | |તે હ્રદયે ઉતાર, | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
|કે મીઠાં ફળ દાખવે, | |કે મીઠાં ફળ દાખવે, | ||
|અમમાં | |અમમાં વારંવાર. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 64: | Line 65: | ||
| | | | ||
|તારો આત્મા આપજે, | |તારો આત્મા આપજે, | ||
|કે સૌ | |કે સૌ તૃપ્ત કરાય. | ||
|- | |- | ||
| | | | ||
Line 72: | Line 73: | ||
| | | | ||
|ઈસુ તારક નામથી, | |ઈસુ તારક નામથી, | ||
| | |માફ કરો સૌ પાપ. | ||
|} | |} | ||
==Phonetic English== | ==Phonetic English== | ||
{| | {| | ||
Line 82: | Line 84: | ||
|- | |- | ||
|Karta: | |Karta: | ||
| | |Rambhai Kalyanbhai | ||
|- | |- | ||
|1 | |1 | ||
|Sewa | |Sewa karva aaviya, | ||
|he prabhu, amma aav: | |||
|- | |||
| | |||
|Bhakti amaari manje, | |||
|ashish sau par laav. | |||
|- | |||
| | |||
|Taru gnan utarje, | |||
|sauna antermai; | |||
|- | |||
| | |||
|Tuj gam manadu vaalje, | |||
|hamana ane sadaay. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Jag-chintana kadhje, | |||
|manthi sarva vichar; | |||
|- | |||
| | |||
|Taari vaatono thajo, | |||
|amamaa bahu vistaar. | |||
|- | |||
| | |||
|Taara lekho vanchta | |||
|evi ashish aap; | |||
|- | |||
| | |||
|Ke te chonte chittma, | |||
|mate tene sthap. | |||
|- | |||
|૩ | |||
|Je Je vaato suniye, | |||
|te hridaye utaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Ke meetha fal daakhve, | |||
|Amamaa Varamvaar. | |||
|- | |||
| | |||
|Ruda ruda geetno | |||
|Shor chadhe je vaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Te seva tu maanje, | |||
|he Ishwar, daataar. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Bhaav kharo oop-jaav-je, | |||
|sarv sabhani maay; | |||
|- | |||
| | |||
|Taro aatma aapje, | |||
|ke sau trupt karaay. | |||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |Araj amaari aajni | ||
|te to suno, baap, | |||
|- | |- | ||
| | | | ||
| | |Isu tarak naamthi, | ||
|maaf karo sau paap. | |||
|} | |} | ||
==Image== | |||
[[File:Guj5.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:5 Seva Karva Aviya_Manu Bhai.MP3}}}} | |||
==Media - Composition By : Mr. Johnson Daniel , Raag : Yaman Kalyan== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:5 Seva Karva Aviya (mp3cut.net).mp3}}}} | |||
==Media - Geet Gunjan - Jeevan Sandesh == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:5 Seva Karva Aviya.mp3}}}} |
edits