4,926
edits
(Created page with "== ૪૯૮ - અજવાળે == {| |+૪૯૮ - અજવાળે |- | |(બંગાળી ગીત પરથી) |- | |અનુ. : જે. એસ. સ્ટીવ...") |
|||
(6 intermediate revisions by 4 users not shown) | |||
Line 69: | Line 69: | ||
|સદા સુખી રહીશું તેને અજવાળે. ચાલીએ. | |સદા સુખી રહીશું તેને અજવાળે. ચાલીએ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+498 - ajavaade | |||
|- | |||
| | |||
|(Bangaali Geet Parathi) | |||
|- | |||
| | |||
|Anu. : J. S. Stevenson | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Chaaliye sau ajavaade, ajavaade, ajavaade, | |||
|- | |||
| | |||
|Chaaliye sau ajavaade, traataani saathe. | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isu paase hun jaeesh, ajavaade, ajavaade; | |||
|- | |||
| | |||
|Teni saathe hun chaaleesh tene ajavaade. Chaaliye. | |||
|- | |||
|2 | |||
|Paapani maaphi paami laeesh, ajavaade, ajavaade; | |||
|- | |||
| | |||
|Bhoondun sarv chhodi daeesh tene ajavaade. Chaaliye. | |||
|- | |||
|3 | |||
|Yatn karun Isu kaaj, ajavaade, ajavaade; | |||
|- | |||
| | |||
|Shakti paamun ladava aaj tene ajavaade. Chaaliye. | |||
|- | |||
|4 | |||
|Shetaan mane shun kare ? ajavaade, ajavaade; | |||
|- | |||
| | |||
|Nitya mane jay male tene ajavaade. Chaaliye. | |||
|- | |||
|5 | |||
|Maarun maran jyaare thaay, ajavaade, ajavaade; | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaare beek na laage kaani tene ajavaade. Chaaliye. | |||
|- | |||
|6 | |||
|Baapana ghare jaeeshun, ajavaade, ajavaade; | |||
|- | |||
| | |||
|Sada sukhi raheeshun tene ajavaade. Chaaliye. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj498.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:498 Chali ye Sav Ajwale_Manu Bhai.mp3}}}} | |||
==Media - Geet Gunjan - Jeevan Sandesh == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:498 Chali Ye Sav Ajwale_Jeevan Sandesh.mp3}}}} |