4,926
edits
(Created page with "== ૪૯૦ - ઈસુ જેવો હું થઉં == {| |+૪૯૦ - ઈસુ જેવો હું થઉં |- |૧ |ઈસુ જેવો હું થઉં...") |
|||
(3 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 34: | Line 34: | ||
|બની શકે તેવું કરી, કાઢું દુ:ખનો ભાર. | |બની શકે તેવું કરી, કાઢું દુ:ખનો ભાર. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+490 - Isu Jevo Hun Thaun | |||
|- | |||
|1 | |||
|Isu jevo hun thaun, saalas, namr, dayaal; | |||
|- | |||
| | |||
|Krodhatano te shabd pan nav bolyo ko kaal. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Isu jevo hun thaun, bhakti kare dinaraat; | |||
|- | |||
| | |||
|Pahaado par te ekalo male pitaani saath. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Isu jevo hun thaun, kshama kare aparaadh; | |||
|- | |||
| | |||
|Sataavanaara par kadi na kare saamo vaad. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Isu jevo hun thaun, paradukh bhanjanahaar; | |||
|- | |||
| | |||
|Bani shake tevun kari, kaadhun dukhano bhaar. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj490.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Aspiration== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Aspiration_I_Want_to_be_Like_Jesus.mp3}}}} |