4,926
edits
(Created page with "== ૪૮૦ - રાતની વેળાએ પ્રાર્થના == {| |+૪૮૦ - રાતની વેળાએ પ્રાર્થના |- |૧ |પા...") |
No edit summary |
||
(2 intermediate revisions by 2 users not shown) | |||
Line 30: | Line 30: | ||
|તે વાસે આનંદ કરી જી, જોઉં શ્રેષ્ઠ મનોહર ધામ. | |તે વાસે આનંદ કરી જી, જોઉં શ્રેષ્ઠ મનોહર ધામ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+480 - Raatani Velaae Praarthana | |||
|- | |||
|1 | |||
|Paalak Isu, paal mane jeev, tun sambhaalak chhe karunaal; | |||
|- | |||
| | |||
|Aashish de muj vaat suni ji, aa nish dhar tuj naanun baal. | |||
|- | |||
| | |||
|Andhaara vikaraal vikhe ji, raheje tuj bachchaani paas; | |||
|- | |||
| | |||
|Ajavaala lag paal mane ji, poorn ja kar rakshaani aash. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Sahu aparaadh mataadi de ji, aap kshamaanun shaant sujaan; | |||
|- | |||
| | |||
|Sarv sagaan ne sneheene ji, de vaare varadaan. | |||
|- | |||
| | |||
|Maran pachhi sukhalok vikhe ji, aap mane tuj paase thaam; | |||
|- | |||
| | |||
|Te vaase anand kari ji, joun shreshth manohar dhaam. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj480.JPG|500px]] | |||
==Media - Hymn Tune : Evening prayer ( Stainer )== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:Evening prayer ( Stainer )+ JESUS TENDER SHEPHERED HEAR ME.mp3}}}} |