4,926
edits
(Created page with "== ૪૭૬ - ઈશ્વર દયાળુ છે ? == {| |+૪૭૬ - ઈશ્વર દયાળુ છે ? |- |૧ |વાત ખરી કે ઈશ્વર મ...") |
|||
(5 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 30: | Line 30: | ||
|એ જ નિયમ હું નિશદિન તાકું, ભાવ ધરી મન સાથ. | |એ જ નિયમ હું નિશદિન તાકું, ભાવ ધરી મન સાથ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+476 - Ishvar Dayaalu Chhe ? | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Vaat khari ke Ishvar moto muj par thaay dayaal | |||
|- | |||
| | |||
|Ke muj thaay pita te premi, ne snehi karunaal ! | |||
|- | |||
| | |||
|Rank dhanun to baalak hun chhun, te chhe oonch apaar, | |||
|- | |||
| | |||
|Megh, gagan ne jal, thal, vaayu, vishv tano karanaar. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Sahuno bhoop, pita tun maaro, hun to taarun baal, | |||
|- | |||
| | |||
|Poorn prayatne aagya paalun namra rahi sahu kaal, | |||
|- | |||
| | |||
|Chaale, kaame, vaach, vichaare maanun taari vaat, | |||
|- | |||
| | |||
|E ja niyam hun nishadin taakun, bhaav dhari man saath. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj476.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr.ManuBhai Rathod_Sung By Ms.Celina Christy.mp3== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{Filepath:476 Vaat Khari ke Iswar Moto Manu Bhai By Celina Christy.mp3}}}} |