4,926
edits
(Created page with "== ૪૭૫ - નવયુવાનની કસોટી == {| |+૪૭૫ - નવયુવાનની કસોટી |- | |( રાગ: અય નવ જવાન, વ...") |
No edit summary |
||
(2 intermediate revisions by 2 users not shown) | |||
Line 60: | Line 60: | ||
|દસે દિશે ગજાવ નામ ઈસુ પ્રભુનું આજ. | |દસે દિશે ગજાવ નામ ઈસુ પ્રભુનું આજ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+475 - Navayuvaanani Kasoti | |||
|- | |||
| | |||
|( Raag: Ay nav javaan, veerata ki hai kasoti aaj. ) | |||
|- | |||
| | |||
|Karta: Robert Paltanavala | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Khristi navayuvaan, taari aavi kasoti aaj, | |||
|- | |||
| | |||
|A jagat maheen phelaavava Khrist tanun raaj. | |||
|- | |||
| | |||
|Museebato sumaargapanthe vethavi pade ghani, | |||
|- | |||
| | |||
|Nishve maarag e ja chhe aasha taaran tani, | |||
|- | |||
| | |||
|Tyaage sau Isune kaaj to male avinaashi taaj. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Khristi kahetaan tun kadi sharamaato na jara, | |||
|- | |||
| | |||
|Dharm kaaj jo jaay jaan to darato na kada. | |||
|- | |||
| | |||
|Svargano vaibhav chhodeene je mooo taare kaaj, | |||
|- | |||
| | |||
|Jagamaan raheene shun keedhun ten eva Isu maat ? | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Kare jo svaarpan honsathi ish naame vishvamaan, | |||
|- | |||
| | |||
|Malashe tujane ati ganun khacheet svargamaan. | |||
|- | |||
| | |||
|Suvaarta prachaar kaaje paachhal padato na, | |||
|- | |||
| | |||
|Pharaj pratham maaneene aagal vadhato ja. | |||
|- | |||
| | |||
|Dase dishe gajaav naam Isu Prabhunun aaj. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj475.JPG|500px]] | |||
==Media == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:475 Khristi Nav Yuvan Trai Avi Kasoti Aaj.mp3}}}} |