4,926
edits
(Created page with "== ૪૭૩ - પ્રાર્થના == {| |+૪૭૩ - પ્રાર્થના |- | |દોહરા |- | |કર્તા: થોમાભાઈ પાથાભ...") |
|||
(16 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 54: | Line 54: | ||
|તારા સર્વ હુકમો મારી પાસ પળાવ. | |તારા સર્વ હુકમો મારી પાસ પળાવ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+473 - Praarthana | |||
|- | |||
| | |||
|Dohara | |||
|- | |||
| | |||
|Karta: Thomabhai Pathabhai | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Juvaaneena kaalamaan, Ishvar, re' muj paas; | |||
|- | |||
| | |||
|Sarv vishayo dushtana tun kar pooro naash. | |||
|- | |||
| | |||
|Juvaaneemaan tun tani mujathi sev karaay, | |||
|- | |||
| | |||
|Mot lagi nibhaavataan taaro bodh manaay. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Kaan ke mujabe dusht to lalachaave din raat, | |||
|- | |||
| | |||
|Satane nity dabaavataan karava maaro ghaat; | |||
|- | |||
| | |||
|Pan, he Isu naath, tun anaathano tha naath, | |||
|- | |||
| | |||
|Vereene vanasaadava karaje laanbo haath. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Kaan ke tunthi dusht to paame pooro traas, | |||
|- | |||
| | |||
|Maate re' muj paas tun sev karun jagavaas. | |||
|- | |||
| | |||
|Praudh ane juvaanane vaireethi chhodaav, | |||
|- | |||
| | |||
|Taara sarv hukamo maari paas palaav. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj473.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Manu Bhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:473 Juvani Na Kal Ma_Wilson Emanuel.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Wilson Emanuel == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:473 Juvani Na Kal Ma_Wilson Emanuel____.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Shivrajni== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:473 Juvani Na Kal Ma_Johnson Mama.mp3}}}} |