4,926
edits
(Created page with "== ૪૭૨ - યુવાાનોને == {| |+૪૭૨ - યુવાાનોને |- | |(રાગ : જાગે બીન ઓર બરબત) |- | |કર્ત...") |
No edit summary |
||
(4 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 54: | Line 54: | ||
|ફસલ લણવા કાજે, તવ ચરણે ઝુકાવું. | |ફસલ લણવા કાજે, તવ ચરણે ઝુકાવું. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+472 - Yuvaaanone | |||
|- | |||
| | |||
|(Raag : Jaage been or barabat) | |||
|- | |||
| | |||
|Karta: Jayavantibahen J. Chauhan | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Jaago re sahu navayuvaano, aalas aatmik tyaagi, | |||
|- | |||
| | |||
|Jheelone padakaar Prabhuno, tak jaae badabhaagi..... Jaago...... Re- | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Gurjarabhoomi keraan, khet nihaalo saaraan, | |||
|- | |||
| | |||
|Phasal deese bhaari, jhukaavo sahu pyaaran. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Mokalun re hun kone ? Saad suno sanbhalaae, | |||
|- | |||
| | |||
|Haiye boko bhaare, muj maate ko' jaae. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Svaadavihona jagamaan meethaasam sahu thaajo, | |||
|- | |||
| | |||
|Jyotiviheen jagani, jyoti sahu re-hojo. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Phasal kera svaami, majoor bani hun aavun, | |||
|- | |||
| | |||
|Phasal lanava kaaje, tav charane jhukaavun. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj472.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Manu Bhai Rathod == | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:472 Jago Re Sahu Nav Yuvano_Manu Bhai.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Malkauns== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:472 Jagore sau nav uvano.mp3}}}} |