4,926
edits
(Created page with "== ૪૭૧ - ક્ષમાયાચના == {| |+૪૭૧ - ક્ષમાયાચના |- |ટેક: |માફી આપ મને, પતિત છું, મ...") |
No edit summary |
||
(4 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 28: | Line 28: | ||
|- | |- | ||
|૪ | |૪ | ||
|કરતું વિલાપ આ દિલ અતિશે, | |કરતું વિલાપ આ દિલ અતિશે, માંગે માફી આજ.... | ||
|- | |- | ||
Line 36: | Line 36: | ||
|ખ્રિસ્ત, દયાનો સાગર મોટો, શરણે આવું આજ..... | |ખ્રિસ્ત, દયાનો સાગર મોટો, શરણે આવું આજ..... | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+471 - Kshamaayaachana | |||
|- | |||
|Tek: | |||
|Maaphi aap mane, patit chhun, maaphi aap mane. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Bhataki gayo chhun door sudoor hun, ugaaraje muj naath.... | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Aagya ullanghi laakho taari, dukh dile dinaraat.... | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Aparaadh aa maara keva bhayankar ! Nishve thaashe naash.... | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|4 | |||
|Karatun vilaap aa dil atishe, maarge maaphi aaj.... | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|5 | |||
|Khrist, dayaano saagar moto, sharane aavun aaj..... | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj471.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:471 Mafi AAp Mane Patit Chu_Manu Bhai_Cassette.mp3}}}} |