4,926
edits
(Created page with "== ૪૭૦ - પસ્તાવો અને માફી == {| |+૪૭૦ - પસ્તાવો અને માફી |- | |છંદ : સવૈયા એકત્ર...") |
No edit summary |
||
(4 intermediate revisions by 3 users not shown) | |||
Line 54: | Line 54: | ||
|વિશ્વાસુ ને પ્રેમી પ્રભુજી, પાપ તમારાં કરશે માફ. | |વિશ્વાસુ ને પ્રેમી પ્રભુજી, પાપ તમારાં કરશે માફ. | ||
|} | |} | ||
== Phonetic English == | |||
{| | |||
|+470 - Pastaavo Ane Maaphi | |||
|- | |||
| | |||
|Chhand : Savaiya Ekatreesa | |||
|- | |||
| | |||
|Karta: Surendra Asthavadi | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|1 | |||
|Sha maate shram vyarth karo chho ? Kem uthaavo, paapi, boj ? | |||
|- | |||
| | |||
|Khrist Isuni paase aavo, vishraanti malashe dararoj. | |||
|- | |||
| | |||
|Paapi jananaan paap tale ne, thaakya jan aaraam, | |||
|- | |||
| | |||
|Bandeejanane mukti deva, Khriste tyaagyun svargi dhaam. | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|2 | |||
|Patitajanonaan paap hathaava, dukh saheene paamya mot, | |||
|- | |||
| | |||
|Jeevan deva rakt vahavyun, pragati tethi jeevana-jyot. | |||
|- | |||
| | |||
|" Sharan grahi lo Khrist Isunun paapo, boja karashe door, | |||
|- | |||
| | |||
|Timir tamaarun phedi daeene jeevananun chamakaave noor." | |||
|- | |||
| | |||
|- | |||
|3 | |||
|Vachane, karme ne vichaare, sarv manushye keedhaan paap; | |||
|- | |||
| | |||
|Vishvaasu thai Khrist Isumaan pastaavaathi talashe shraap. | |||
|- | |||
| | |||
|Diladaannun parivartan karasho to to haiyaan thaashe saaph; | |||
|- | |||
| | |||
|Vishvaasu ne premi Prabhuji, paap tamaaraan karashe maaph. | |||
|} | |||
==Image== | |||
[[File:Guj470.JPG|500px]] | |||
==Media - Composition By : Late Mr. ManuBhai Rathod , Raag : Darbari== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:470 Sha Mate Shram Vyarth Karo Cho_Manu Bhai.mp3}}}} | |||
==Media - Composition By : Late Mr. Johnson Daniel , Raag : Bhimpalasi== | |||
{{#widget:Html5mediaAudio|url={{filepath:470 Sha Mate Shram Vyarth Karo Cho_Johnson Mama.mp3}}}} |